Serikali ya Mseto yanukia

Serikali ya Mseto yanukia

Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano..

Binafsi siungi mkono kwa sababu hakuna hicho wanachosema mgawanyiko hapa Nchini. Hizi ni mbinu za wapinzani kutafuta asali na Wala sio kuwatumikia Wananchi.

Pia Serikali ya Mseto inasimamia nini zaidi ya migogoro na kutunishiana misuli? Tukatae huu uhuni.👇
View attachment 2273363View attachment 2273364
Kuna yeyote mwenye taarifa alipo Dr Mihogo??
 
Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano..

Binafsi siungi mkono kwa sababu hakuna hicho wanachosema mgawanyiko hapa Nchini. Hizi ni mbinu za wapinzani kutafuta asali na Wala sio kuwatumikia Wananchi.

Pia Serikali ya Mseto inasimamia nini zaidi ya migogoro na kutunishiana misuli? Tukatae huu uhuni.👇
View attachment 2273363View attachment 2273364
Mseto upi huo?

CDM Ina nguvu zenj?

Act Ina nguvu bara?

Wakubwa wanataka zibakie 2.

Tungepata 3 ingependeza.

Bt tukijadiliana hakipo kinachoshindikana. Amen
 
Kwanza hakuna kitu kama serikali ya mseto kwa Tanganyika na sababu ya huo mseto haupo hata nyie mnaofikilia mseto ni mnataka kuja kutekeleza sera za mtu mwingine as kinachotokea Zanzibari kwa makamu wa kwanza wa Rais.
Ndomana mkiishi nchi zawatu wanawamiminia risasi punguza ujinga kwa uchaguzi 2020 na matokeo ya uchaguzi 2015 serikali mseto pia ijadiliwe kwa upana wake siasa za chadema nizakistaarabu kushinda pengine vyama vyote vya upinzani afrika na ulaya mashariki nadhani mnadhani chama hiki kitengeneze utaratibu wa umwagaji damu

Kwamba chadema iiprovoke gvt iue Kama ilivotokea chakechake Zanzibar kasome kile kitabu chamkapa anakili na amekufa na maumivu yatukio japokua anasema hakuwepo nchini alikua uswisi akati mtanange unatoke.....

Serikali mseto inaangaziwa na watu wenye uwezo wakuona mbali Kama twiga
 
Sukuma gang bado mnaota ndoto za kuua na kutesa wapinzani kama alivyowazoesha.

Mama hataki hayo na wala hataki ushauri wenu. Kaeni pembeni, zama zenu zimepita.

Kama inawauma nendeni mkazikwe naye Chato.
Hawawezi tena
 
Very true.
..kuliponya taifa tunahitaji Tume ya Ukweli na Maridhiano.

..wote waliotendewa uovu au waliodhulumiwa na watawala wajulikane, wafidiwe, na kuombwa msamaha.

..walioshiriki kutenda uovu au dhuluma wasamehewe au wafikishwe mahakamani.

..Serikali ya mseto sio njia sahahi ya kuponya majeraha na makovu yaliyosababishwa na serikali zetu tangu Uhuru na Mapinduzi.
 
Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano....
Baada ya kikao Cha Dodoma umekuja kivingine kabisa.

Bt Si vibaya, TANZANIA ni yetu sote. Amen
 
Nawasalimu kwa jina la JMT..

Kwa maslahi mapana ya Nchi na uwepo wa CCM,ni vyema ikubali uwepo wa Katiba mpya ila rasimu ya Warioba irekebishwe Ili kuwepo na kipengele cha Serikali ya Mseto kulingana na kura ambazo kila chama kitapata..

Hii itasaidia Sana kuwepo na uwajibikaji na kura ya haki,hii ya simple majority haifai na itaipoteza ccm mazima.
 
Nawasalimu kwa jina la JMT..

Kwa maslahi mapana ya Nchi na uwepo wa CCM,ni vyema ikubali uwepo wa Katiba mpya ila rasimu ya Warioba irekebishwe Ili kuwepo na kipengele cha Serikali ya Mseto kulingana na kura ambazo kila chama kitapata..

Hii itasaidia Sana kuwepo na uwajibikaji na kura ya haki,hii ya simple majority haifai na itaipoteza ccm mazima.
Kifo cha cha CCM na CHADEMA kimewadia tutapata CHAMA kipya cha UMOJA kitakachotukwamua watz!!
 
Serikali ya mseto ina ashiria kuna kitu hakiko sawa na kinahatarisha usalama na Amani nchini. Mfano zanzibar na Kenya 2007/08. Hapo issue ni chaguzi mbovu zinazoendana na kukinukisha. Watanganyika wameshindwa kukinukisha labda mama asaidie tupate muafaka. Lakini mseto hafai unahitaji uwe na chama kinachotawala na upinzani imara bora tu watu waheshimu katiba (katiba ya wananchi na siyo ya ccm).
 
Sukuma gang bado mnaota ndoto za kuua na kutesa wapinzani kama alivyowazoesha.

Mama hataki hayo na wala hataki ushauri wenu. Kaeni pembeni, zama zenu zimepita.

Kama inawauma nendeni mkazikwe naye Chato.
Hakuna mwarabu wa kuzuia ndoto zetu ....ndoto zetu lazima zitimie ...shika sana haya maneno yangu ...na wahuni wote mtasaga meno
 
Nawasalimu kwa jina la JMT..

Kwa maslahi mapana ya Nchi na uwepo wa CCM,ni vyema ikubali uwepo wa Katiba mpya ila rasimu ya Warioba irekebishwe Ili kuwepo na kipengele cha Serikali ya Mseto kulingana na kura ambazo kila chama kitapata..

Hii itasaidia Sana kuwepo na uwajibikaji na kura ya haki,hii ya simple majority haifai na itaipoteza ccm mazima.
Umeona mbaali ndugu.

KATIBA mpya Ikizaliwa italeta HAKI ktk Uchaguzi.

Umeonyesha HOFU ya CCM kufa ikiwa simple majority wataamua Kwa HAKI!!

Swali ni kuwa:

What If CCM ikipata nafasi ya nne ktk Uchaguzi, Mseto utaisaidiaje CCM isife?

Kifo Cha CCM baada ya kupatikana KATIBA mpya ni INNEVITABLE, halikwepeki. Ni kama KANU Kenya.

Lazima CCM ikae pembeni ijitafakari upya. Ili wananchi wapoze hasira walizonazo juu ya chama iki.

Lazima kizaliwe Chama kingine ambacho ni MIXTURE ya CCM halisi na CDM halisi.

AMEN,AMEN, AMEN.
 
Uwezi kuongelea swala la Mseto wakati kimsingi wapinzani wa nchii hii hata uchaguzi ukiwa wanavyotaka hawana uwezo wa kushinda majimbo hata 80 ya uchaguzi! Pamoja na kuwepo kwa kelele za uchaguzi kuibwa 2020 bado sijawai kushuhudia nguvu ya upinzani kutwaa majimbo hata 100 ya uchaguzi!

Hata mizania ikiwa sawa kweli wanaweza pata majimbo hata 100? Kweli wanaaminika kwenye box la kura? Nyakati za kampeni ni tofauti kabisa na nyakati za kupiga kura ...nyakati hizi ni tofauti kabisa kwa wapiga kura na huwa nafikra tofauti kabisa!

Serikali ya mseto sio huruma bali ni nguvu kwenye boksi la kura na ukweli ni kwamba bado wapinzani hawana nguvu ya kushawishi serikali ya mseto!

Sasa Kama upinzani hauwezi kushinda majimbo mengi , wale askari Na majeshi waliokuwa wakipiga watu Na kupeleka masanduku ya kura ni wa kazi gani ?
 
Back
Top Bottom