Serikali ya Jk hoi!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Jk hoi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziltan, Feb 14, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,350
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa ear say kuna habari kuwa serikali hii inakopa fedha za kulipa mishahara ya wafanyakazi wake kutoka kwa wafanyabiashara kama akina Bakhresa,manji nk,
    mf mishahara ya mwezi jana imekopwa kwa bakhresa,
    kuna ukweli?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Du hatari kama ni kweli! TRA hawakusanyi kodi kwani au matumizi ni makubwa kuliko income?
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,350
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nnachojua ni kuwa wahisani wamepunguza misaada
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,231
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    "kumchagua kikwete tena ..litakuwa janga la kitaifa" Dk W. Slaa
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dowans walishalipwa au mnajfanya kusahau?
     
  6. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Thibitisha ear say yako, vinginevyo ni uzushi.
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,350
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Acha kukurupuka wewe umeshaona kuwa ni ear say halafu unakimbilia kudai ushahidi mbona kama hazikutoshi,
    nyie ndio mnaua hili taifa kwa wizi na umbumbu wenu mkituhumiwa mnakimbilia kuomba ushahidi wakati mnajua namna mlivyopanga hila zenu kupoteza ukweli,
    shame up you!!
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 898
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hii taarifa nimemsikia Mzee Cheyo akiongea ktk VOAswahili kuwa balozi zetu huko nje ziko hoi wanashindwa kulipa hata mishahara ya kawaida tu kwa wafanyakazi
     
  9. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwezi wa 1 mshahara alikopwa low....
     
  10. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Hivi Jk ametangaza nia ya kugombea tena 2015?
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio naona namna serikali inavyojiingiza matatizoni zaidi!!Huyo anayekopwa,anapewa nini inreturn?
    Je ni Msamaha wa kodi? Kesho na kesho kutwa,serikali itaweza kuwakoromea hawa wafanya biashara??
    Naihurumia nchi yangu!!
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wanauchumi tunaikomboaje nchi yetu?am scared for our countrys future
     
  13. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Dah! kumbe unajua inaweza ikawa tuhuma japo siyo rasmi, sasa wapi umeona tuhuma isiyo na uthibitisho...? then punguza kukurupuka mana siyo kila unachofikiri wewe kwa uelewa wako kinaweza kuwa sahihi au siy
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tetesi hizi zilianza muda mrefu kuna kipindi hali ilionyesha kweli ni mbaya lakini hapo kati kama ilijistabalize. Lakini ukweli unabaki kuwa huduma za msingi katika serikali nyingi zimezorota sana, ni madeni matupu na muda si mrefu isipolipa itashindwa kujiendesha.
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 791
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili ni janga kubwa ajabu
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,982
    Likes Received: 20,375
    Trophy Points: 280
    Nadhani ulikuwa unamaanisha hearsay!!!!!!!!!!!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,006
    Likes Received: 2,658
    Trophy Points: 280
    We unafikiri kama kila siku nchi,inasherehekea sikukuu tu ambazo hazina faida zaidi ya hasara,mapato yatasalimika kweli?hii ni nchi ya sherehe bwana.
     
  18. BINARY NO

    BINARY NO JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    last year mshahara wa october inasemekana AZAM aliwezesha....so nobody knows but time will tell....
     
Loading...