Serikali pigeni marufuku pombe nchini

Watu mnaona wawenge pombe kupigwa marufuku[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwan wauzaji na watengenezaji wa pombe huoni wakifanya kazi ??? Kweli ww ni Africa tanzania.
 
Hama nchi kama vipi usitupangie jinsi ya kuishi
 
Yaani hiyo serikali yako yenyewe...inategemea mapato katika hivyo vyanzo vya ulabu

Unadhani watakuelewa?
 
Ukitaka kujua kuna UNAFIKI duniani watakaopiga kura kwa wingi kukataa pombe ni wanywaji kisha wanaanza kulalamika sheria gani hizi.
Ukistaajabu ya Mussa , ya Filaun utayaona.
 
Huko kwenye pombe ndiko serikali inakotegemea ....tengua kauli kabla hawajakuskia au punguza volume
 
Mh.....mausha bila pombe hata mbinguni hakuna..
 
Mwanaume kutokunywa pombe tena zile kali kali ni umama.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…