Serikali kupitia upya Mikataba ya Gesi Asili

Serikali kupitia upya Mikataba ya Gesi Asili

Upuuzi mtupu, we jamaa kila kitu ni siasa tu, wapinzani ndo waloagiza kufanyiwa review kwa mikataba hiyo? kwani ukimpa credit Rais Magufuri anapofanya vyema unapungukiwa nini? mbona mnapodai kakosea huwa hamuoni taabu kumtukana na kumdhihaki?
Nimekupuuza mkuu …
 
Professor Porter was Harvard University anasema hivi "nchi yoyote duniani iwe na uwingi wowote ule wa lasilima ya asili haiwezi kuwa tajiri mpaka iwe na vitu 3 navyo in watu wenye ujuzi (skilled human resource, teknoloji, na mtaji. Tafakari
 
Back
Top Bottom