Serikali iwe makini katika kuruhusu Starlink Tanzania

Serikali iwe makini katika kuruhusu Starlink Tanzania

Soul21

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Posts
210
Reaction score
351
Bila kupepesa macho star link ni internet ya ukoloni. Wazir Mwigulu lazima afahamu kuruhu Star link Tanzania basi ameruhusu vita ya baadae kuwa rahisi

1000529976.jpg


Starlink ni Silaha inayolinda maslahi ya Marekani duniani.

Mfano hai ni Ukraine kinachotokea ni maamuzi ya serikali ya Washington kwa Starlink na hii ni mtego ambao Irani walifanikiwa kuukwepa.

Hivyo, Serikali iwe makini katika kuruhusu Starlink Tanzania
 
Bila kupepesa macho star link ni internet ya ukoloni. Wazir Mwigulu lazima afahamu kuruhu Star link Tanzania basi ameruhusu vita ya baadae kuwa rahisi.View attachment 3691810
Starlink ni Silaha inayolinda maslahi ya Marekani duniani.

Mafano hai ni Ukraine kinachotokea ni maamuzi ya serikali ya Washington kwa Starlink na hii ni mtego ambao Irani walifanikiwa kuukwepa.

Hivyo, Serikali iwe makini katika kuruhusu Starlink Tanzania
Sio kweli.

Iran na marekani hawajaanza leo.

Kuzuia starlink atoe huduma apa alafu sababu unafanya comparison Tanzania na nchi kama Iran au Ukrain. We gat nothing in common.

Kama kuna sababu za msingi weka hapa ambazo ni kwa Tanzania moja kwa moja.sio kulinganisha na nchi za ulaya kama ukrain.

Nchi kama Congo na Sudan Maamuzi yanatokea wapi ? who os final say?

Marekani haitaji Starlink kufanya maamuzi nchi kama Tanzania. Umeona Maduro alivyochukuliwa ?
 
Bila kupepesa macho star link ni internet ya ukoloni. Wazir Mwigulu lazima afahamu kuruhu Star link Tanzania basi ameruhusu vita ya baadae kuwa rahisi



Starlink ni Silaha inayolinda maslahi ya Marekani duniani.

Mfano hai ni Ukraine kinachotokea ni maamuzi ya serikali ya Washington kwa Starlink na hii ni mtego ambao Irani walifanikiwa kuukwepa.

Hivyo, Serikali iwe makini katika kuruhusu Starlink Tanzania
Acha ujinga
 
Mawazo ya hovyo kutokea JF. Unafikiri Tz inaweza kufanya vita na USA hata bila kutumia Starlink?
 
Unaona sawa 1029 tunavyouziwa shilingi 3000 na hawa majambazi

Unalipia home WiFi (Router) yenye Kasi shilingi 100,000 kwa mwezi halafu wanakupa Kasi ya Kobe??🙌

Wacha nao waje tuone unafuu wa mawasiliano, suala la ulinzi tunawaachia watu wa medani kushughulikia
 
Back
Top Bottom