Serikali ingilia kati dhuluma ya Ethiopian Airlines

Serikali ingilia kati dhuluma ya Ethiopian Airlines

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Posts
210
Reaction score
82
Habari

Kama kichwa Cha habari kinavyoeleza; mamlaka ya ndege nchini Tanzania na mamlaka nyingine zinazohusika na ili nchini Tanzania.

Kifupi ni waTanzania wengi na mimi nikiwa mmoja wapo; tuliokuwa tumekata ticket zetu kwa safari za kwenda nchini china kuanzia katikati ya mwezi wa mbili na kuendelea tangu mwaka jana. Mimi binafsi ticket yangu ni $930 Dar es Salaam kwenda Guangzhou (930*2315=2,152,000/-Tshs) lakini safari ikiwa imefika wenzetu Uchina walikumbwa na janga la corona virus.

Sasa katika hali hii kuniambia mimi nisafiri niende hivyohivyo sio sawa; moja kuna katazo la waziri mkuu (wao wanasema hawalitambui). Tumeomba turudishiwe pesa au watupe open ticket nyingine ili hizo gharama tulizolipia tusafirie wakati mwingine wao hawataki. Wanachojibu kama hausafiri ni hasara yako hii si sawa.

Na ajabu zaidi kwa anaetaka badilisha matumizi ya ticket yake wameongeza gharama za kuchaji kufikia 600,000/- ya kiTanzania. Huu ugonjwa wao wametumia fursa kujinufaisha na sio kutoa huduma. Ni hayo tu; mamlaka husika Chonde Chonde hii ni nchi yenu na wasafiri wengi ni wanachi msiruhusu mashirika ya nje yakaweka mamlaka yao ndani ya mipaka yenu ya kazi.

Mapendekezo yangu: kwa wale wote waliokwisha lipiaga ticket za china kabla janga la ugonjwa alijatokea wapewe nafasi ya kutumia ticket zao wakati mwingine bila gharama ya ziada (pindi hali itakapo kuwa salama) au ikibidi warudishiwe pesa zao ata kama Masharti ya ticket husika ilikuwa ni nun refunded coz hakuna binadam yoyote asiefahamu nini kimetokea uchina na nini kinaendelea.

Aksante.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani vigezo na masharti vinasemaje maana shirika kubwa kama hilo haliwezi kufanya wizi wa wazi wakati wanajua ukishtaki utawashinda na itawachafulia jina
 
Hapo JIWE atafurahia sanaa atasema "sasa ndio muda sahihi wa watanzania kuanza kutumia usafiri wetu"
 
Biahara haipo hivyo mkuu, umeangalia na upande wao pia wanaathirika vipi?toa laki sita ama nenda china

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu nikufahamishe kitu; fanya umetoa io 600k iliubadilishe tarehe nyingine; Je unafahamu io corona inaisha lini? Corona aijapiga simu kusema taisha tarehe fulani hivyo kata ticket ya kuanzia siku fulani; maana utalipia na kusema unasafiri labda March katikati; itakuaje ikifika March katikati na corona bado ipo; utalipia 600k nyingine ili usogeze tarehe mbele tena?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Well said.. Haki yako lazima urejeshewe au re-book !!
Hakuna hiyo ni Act of god sio ndege iliyoleta mlipuko wa huo ugonjwa.

Wao haiwahusu ukitaka safiri usipotaka basi,Sababu shirika halijakuzuia kutumia tiketi yako wala haijagoma kukusafirisha

.Ni wewe tu unajishebedua.Ndege inakusubirimilango iko wazi kuwa panda tuondoke hutaki ohhhh corona corona !!!!

Utajijua hata ningekuwa mimi sirudishi nauli na vibao nakutandika liwalo na liwe
 
Mkuu nikufahamishe kitu; fanya umetoa io 600k iliubadilishe tarehe nyingine; Je unafahamu io corona inaisha lini? Corona aijapiga simu kusema taisha tarehe fulani hivyo kata ticket ya kuanzia siku fulani; maana utalipia na kusema unasafiri labda March katikati; itakuaje ikifika March katikati na corona bado ipo; utalipia 600k nyingine ili usogeze tarehe mbele tena?


Sent using Jamii Forums mobile app

Katika biashara kuna gharama ya kila kitu. Na endapo upande mmoja wa biashara unashindwa kutimiza majukumu yake ndio unalipia hizo gharama za ziada.

Ethiopian Airlines hawajashindwa kukupeleka China. Kinachofuatia baada ya kufika sio jukumu lao. Hata kama kungekua na katazo kweli hio iko nje ya uwajibikaji wao

We panda ndege wakakudrop China baas😂😂😂😂

Ukikufwa ukipona hilo ni jukumu la mtu mwingine sio la anayekusafirisha

Joke mkuu😂😂😂😂😂😂
 
Hakuna hiyo ni Act of god sio ndege iliyoleta mlipuko wa huo ugonjwa.

Wao haiwahusu ukitaka safiri usipotaka basi,Sababu shirika halijakuzuia kutumia tiketi yako wala haijagoma kukusafirisha

.Ni wewe tu unajishebedua.Ndege inakusubirimilango iko wazi kuwa panda tuondoke hutaki ohhhh corona corona !!!!

Utajijua hata ningekuwa mimi sirudishi nauli na vibao nakutandika liwalo na liwe

Mkuu airlines nyingine zote katika route za china wameweka for the meantime wameweka open ticket sio kitu kigeni (sio abiria wala sio airline husika ilioleta ugonjwa). So mazingira ya biashara na safari ndio yanaongoza kwa sasa


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu airlines nyingine zote katika route za china wameweka for the meantime wameweka open ticket sio kitu kigeni (sio abiria wala sio airline husika ilioleta ugonjwa). So mazingira ya biashara na safari ndio yanaongoza kwa sasa


Sent using Jamii Forums mobile app
Biashara sio lazima waigane
 
Vigezo na amasharti kuzingatiwa. Kwani hii treatment ya wateja dizain yako iko Tanzania pekee au Nchi nyingine umeskia wamepewa fursa ipi.
 
Back
Top Bottom