Serikali inaua Private Sector hata kampuni za wazawa kabisa?

Serikali inaua Private Sector hata kampuni za wazawa kabisa?

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Posts
5,727
Reaction score
11,952
Serikali inaua Private Sector hata kampuni za Wazawa kabisa. Maxcom ni kampuni iliyoanzishwa na inamilikiwa na wazawa kwa 100%. Hii inatoa picha mbaya sana kwa vijana na watanzania wenye nia ya kukuza biashara zao nchini.

TTCL imefufuka kwa kodi za sekta binafsi, halafu ndio inatumika kunyang'anya biashara iliyobuniwa na waTZ huu ndio mwanzo wa mwisho wa UDART

Kadi zetu za mwendoniaje zenye Salio ndo basi tena?

mr mkiki.
 
Mbona mie Maxicom walivyoninyima ajira sikufa njaa? Wakati na mimi ni Mtanzania mzawa kabisa? They will find a way to survive just as I survived...
Kuwa mzawa sio tiketi ya kupewa kila kitu.
 
Serikali inaua Private Sector hata kampuni za Wazawa kabisa. Maxcom ni kampuni iliyoanzishwa na inamilikiwa na wazawa kwa 100%. Hii inatoa picha mbaya sana kwa vijana na watanzania wenye nia ya kukuza biashara zao nchini.

TTCL imefufuka kwa kodi za sekta binafsi, halafu ndio inatumika kunyang'anya biashara iliyobuniwa na waTZ huu ndio mwanzo wa mwisho wa UDART

Kadi zetu za mwendoniaje zenye Salio ndo basi tena?

mr mkiki.
UDART haiwezi kufa kwa sababu maxcom kaondolewa hilo sahau kabisa
 
Mbona mie Maxicom walivyoninyima ajira sikufa njaa? Wakati na mimi ni Mtanzania mzawa kabisa? They will find a way to survive just as I survived...
Kuwa mzawa sio tiketi ya kupewa kila kitu.
Vocha za TTCL tu wanashindwa kuwa nazo wataweza mradi mkubwa huo na wafanyakazi wao vibibi vile hata kushika mouse haviwezi
 
Vocha za TTCL tu wanashindwa kuwa nazo wataweza mradi mkubwa huo na wafanyakazi wao vibibi vile hata kushika mouse haviwezi
Hiyo ttcl haina vocha plus internet yao hovyo 2,hii awamu inafanya mambo kwa kutumia pesa nyingi ionekane inafanya kazi,kumbe hewa tu unafufua wafu wkti madeni lukuki.
Angalia atcl ukija tazara hata kulipa mishahara wamefeli sembuse kujenga hiyo standard gauge.
2020 watakua wametaga yai kma la mbuni
 
Back
Top Bottom