You are such a shameless girlShule za binafsi zinatengeneza matabaka,zife tu!
Akili za kichawi hizo, CCM imeharibu sana akili za vijana wa nchi hii.Shule za binafsi zinatengeneza matabaka,zife tu!
Mada zinazojadiliwa jukwaa hili ziko juu sana ya uwezo wako wa kufikiri.Private ni wezi Wa mitihani tunawalia timing tu!
In malaika mkuu's voiceKule kwenye shule za binafsi watoto karibia wote wanaomaliza wanakuwa na uwezo wa kutema yai. Sasa nikiona mnanikejeli mimi ninaeongea kiingereza cha kuungaunga na grammatical errors kibao lazima niwe na hasira na ninyi wazazi mnaonikejeli kila kona. Na siishii tu kwenu nyinyi wazazi bali ninawapatiliza hadi na uzao wenu ulioko huko kwenye english medium schools a.k.a. private schools. Hiyo itakuwa mwaka 2050 nikiwa madarakani.