Serikali Inaiona Hatari Hii? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Inaiona Hatari Hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 13, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    japo si mwanamazingira, lakini suala la mabadiliko ya tabia nchi kwa sasa ni dhahiri na linaweza kutamalaki mahala popote Mungu akiamua.

    Tunakumbuka ya Kimbunga Katrina kilivyoitafuna New Orleans.

    Tunakumbuka namna New Zealand ilivyotikiswa juzijuzi tu hapa.

    Tunakumbuka namna Tsunami ilivyotafuna kisiwa cha Java hiko Bangladesh.

    Na sasa dunia na macho yote hayako tena kwa Gaddafi; dunia sasa inahaha kujinasua na tishio la kinu cha nyuklia cha Japan baada ya nguvu ya Mungu kudhihirika kupitia Tsunami.

    Tanzania na hasa hukanda huu wa Pwani, na hasa hasa Dar Es Salaam vipo kwenye mdomo wa mamba. Bahari ya Hindi.

    Ikulu ya Dar Es Salaam iko salama kiasi gani tunaposikia nchi yenye technolojia na watu makini kama Japani inatikiswa na nguvu hii ya Mungu? ?

    Wakazi wa maeneo tambarare kama Mbweni wako salama kiasi gani tunaposikia nchi yenye technolojia na watu makini kama Japani inatikiswa na nguvu hii ya Mungu?

    Wakazi wa Kigamboni watakimbilia wapi siku nguvu hii itakapodhihirika nchini kwetu?

    Najua wabongo ni watu wa majungu. Mtasema huu ni uchuro.

    Naenda zangu Church.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Kigamboni si afadhali je wa naoishi mafia,zanzibar,pemba??
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    mnh sawa sio uchuro ila siku zote ATAKAEJIKWEZA ATASHUSHWA NA ATAKAE JISHUSHA ATAKWEZWA...............
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Unguja na Pemba ni chi huru. watabeba msalaba wao.
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ogopa sana viongozi wanaoamka na kushika makutano ya miguu yao kila siku. Pia ogopa sana viongozi wanaoshika matumbo yao waamkapo asubuhi. Hawa wote hufikiri vitu viwili tu. Matumbo yao na wan**** tu. Kama unataka kuthibitisha hili njoo Dodoma wakati wa bunge vyakula huwa vya shida na changudoa kutoka sehemu mbalimbali hufika ili kuwahudumia. Kwa namna hii itawezekanaje basi wafikiri kuwaepusha wananchi wao na majanga kama haya? Yaani Dar, Tanga, Pangani na sehemu nyingine zipo katika hatari kubwa sana. Siku ikitokea Sunami kweli nchi nzima itanusa harufu ya mizogo.
     
Loading...