Serikali inafanya kazi kimyakimya juu ya waliohusika na Operesheni Tokomeza!

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
3,192
2,000
Kama kweli basi nawapongeza!

Nimeambiwa serikali imeanza kuwasimamisha kazi baadhi ya watendaji katika wizara ya maliasili. Na wanalenga kuwaondoa kabisa askari waliohusika na utesaji wa raia.

Katibu mkuu wa wizara ya mifugo pia inadaiwa amepumzishwa lakini yote haya ni kimyakimya.

Tunaomba wana JF mliopo katika maeneo hayo mtupatie mrejesho wa ukweli juu ya hayo
 

nditolo

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
2,382
2,000
Nchi haitatawalika kauli hiyo. Mkaanza anataka kuleta vita, anavuruga nchi. Sasa m prove, umeme umepanda inamaana bado tunatafunwa na richimond ya Lowassa, Serikali inapomoka kila uchwao inaonekana hakuna anaefaa kabisa, makada wanaogopa kuvaa hata vitaa maana kila wakionekana huwa ni vigumu kuwatofautisha na vibaka. Tunaomba muondoke mtuachiachie nchi yetu period
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,414
2,000
Basi hii ni kimyakimya sana yaani mpaka PS wa wizara anapumzishwa bila taharifa kuvuja mitandaoni? labda!
 

KOMBAJR

JF-Expert Member
Nov 15, 2011
5,831
1,195
Hii inanikumbusha story ya Mkurugenzi wa wanyamapori kipindi kile ya utoroshwaji wa Twiga wakamsimamisha kwa mbwembwe kisha baada tukasikia amerudishwa! Bongo ni Zaidi ya Holwood
 

Royals

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
1,446
1,500
Kababu, uongo huwa una mwisho wake. Kwani Mbowe na mkakati unaousema ndio umehusika pia na operesheni tokomeza iliyotesa wananchi?
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,042
2,000
Hii ni Serikali dhalimu nimelisema hilo siku nyingi sana, wanachokifanya ni danganya toto tu hakuna mkubwa yeyote wa vyombo vya dola atakayeondolewa kazini.

Itakuwa haina maana kama wakuu wa vyombo vya dola nao hawatasimamishwa.
 

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
3,192
2,000
Basi hii ni kimyakimya sana yaani mpaka PS wa wizara anapumzishwa bila taharifa kuvuja mitandaoni? labda!
Nimeuliza waandishi wa habari kadhaa wameniambia kweli PS mifugo hayupo ofisini
 

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
3,192
2,000
Presentation1.jpg Hawa maliasili wameonyesha hakuna waziri lakini wizara zingine bado zinaonyesha mawaziri walioshushwa, naona kuna tofauti ya utendaji tu. Wengine wanasema wengine labda kwa unafiki wao tu ndiyo hawasemi kujipendekeza kwa viongozi walioshushwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom