Aisee hiyo mihadarati sio poaWaliomuolewa huyu jamaa from madiba watwambie amesemaje
View attachment 3681979
Hapo Unapata Mashaka Kidogo Yaani HajiweziHalafu una ambiwa hawa ndio walikua wana chukua nafasi za kazi za wazawa
We US ulienda lini? Au US ya BUZA!Serikali haina muda wala haijali, Huwezi kukuta mwananchi wa US kafika bongo, akapata changamoto ya akili halafu wamuache tu pasipo kumfuatiliia na kumsaidia...
Ogopa sana Serikali inayoua raia wake na haijali, in short wananchi wanaonekana kama wanyama tu ama wadudu...
Kufahamu kama serikali ya US inasaidia wananchi wake walioko nchi zingine pale wanapopata changamoto huhitaji kufika US.We US ulienda lini? Au US ya BUZA!
Hawa watakuwa ZIPORAHAO NDIO DIASPORA AU DAYASPORA