Serikali hapa mmeniibia na pengine mmewaibia na walimu wengine


the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
Baada ya muda wa kawaida tuliozoea wa kupokea mishahara yetu kupita hatimaye mshahara umeingia ila cha kushangaza ni kitu kimoja na ningeomba na walimu wengine mlitazame hili ili tuweke kumbukumbu sawa, hususani kwa walimu walioajiriwa katika mwaka huu na wenye ngazi ya degree kwani naamini daraja la mishahara tutakuwa tunafanana.

Mshahara ulioingia leo tar 30/11/2013 kwa wilaya ya Mwanga. umepunguzwa 50,000/= nzima.
Naomba walimu waangalie mishahara yao halafu waje wathibitishe hapa jukwaani.

Vinginevyo wahusika watuambie kwanini mshahara umeingia pungufu. Inamaana kale kanyongeza kadogo ka mwaka huu kalikuwa ni danganya toto, au ndio mmeamua kuchukua mishahara halali ya walimu kufidia deni la serikali la trillioni 22.
 
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
860
Likes
239
Points
60
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
860 239 60
bora nyie umengia japo mmepunguziwa sisi huku bado
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
ngoja nami niangalie mshahara wa wife....
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Baada ya muda wa kawaida tuliozoea wa kupokea mishahara yetu kupita hatimaye mshahara umeingia ila cha kushangaza ni kitu kimoja na ningeomba na walimu wengine mlitazame hili ili tuweke kumbukumbu sawa, hususani kwa walimu walioajiriwa katika mwaka huu na wenye ngazi ya degree kwani naamini daraja la mishahara tutakuwa tunafanana.

Mshahara ulioingia leo tar 30/11/2013 kwa wilaya ya Mwanga. umepunguzwa 50,000/= nzima.
Naomba walimu waangalie mishahara yao halafu waje wathibitishe hapa jukwaani.

Vinginevyo wahusika watuambie kwanini mshahara umeingia pungufu. Inamaana kale kanyongeza kadogo ka mwaka huu kalikuwa ni danganya toto, au ndio mmeamua kuchukua mishahara halali ya walimu kufidia deni la serikali la trillioni 22.
mmmh,pole mdau,
mzgo nauona upo okay,kinondon kwa wauza unga
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,363
Likes
303
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,363 303 180
Baada ya muda wa kawaida tuliozoea wa kupokea mishahara yetu kupita hatimaye mshahara umeingia ila cha kushangaza ni kitu kimoja na ningeomba na walimu wengine mlitazame hili ili tuweke kumbukumbu sawa, hususani kwa walimu walioajiriwa katika mwaka huu na wenye ngazi ya degree kwani naamini daraja la mishahara tutakuwa tunafanana.

Mshahara ulioingia leo tar 30/11/2013 kwa wilaya ya Mwanga. umepunguzwa 50,000/= nzima.
Naomba walimu waangalie mishahara yao halafu waje wathibitishe hapa jukwaani.

Vinginevyo wahusika watuambie kwanini mshahara umeingia pungufu. Inamaana kale kanyongeza kadogo ka mwaka huu kalikuwa ni danganya toto, au ndio mmeamua kuchukua mishahara halali ya walimu kufidia deni la serikali la trillioni 22.
mtaalam ...wameshaanza kukata hela ya mkopo wa loan board ''HESLB" wenzako shazoea sasa..ila at first inakuwa kama umepigwa gumi la tumbo
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
mtaalam ...wameshaanza kukata hela ya mkopo wa loan board ''HESLB" wenzako shazoea sasa..ila at first inakuwa kama umepigwa gumi la tumbo
Loan inakatwa baada ya miaka miwili kupita, mimi ninamiezi tisa tu tangu kuajiliwa
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,363
Likes
303
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,363 303 180
Loan inakatwa baada ya miaka miwili kupita, mimi ninamiezi tisa tu tangu kuajiliwa
No mkuu...the fact is loan board, wamebanwa na hii issue ya madogo kuwa eligible kupata mkopo and yet wakawa hawana fund za kucover the whole number...KAMA UTAKUMBUKA MALALAMIKO YALIKUWA MENGI..na wakaahidi kuwa watafanya means wawape wote...'''SASA HIYO ALTERNATIVE ILIKUWA KUFYATUA MADENI NO MATTER UKO KAZINI MDA GANI"""calculate hiyo hela waliyoikata ikifika miaka kumi bado wengi watakuwa hawajamaliza deni'' na deni linataliwa lilipwe in ten years time....SUBIRI SALARY SLIP MKUU au nenda utumishi halmashauri yako ukatake ufafanuzi mkuu....
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
No mkuu...the fact is loan board, wamebanwa na hii issue ya madogo kuwa eligible kupata mkopo and yet wakawa hawana fund za kucover the whole number...KAMA UTAKUMBUKA MALALAMIKO YALIKUWA MENGI..na wakaahidi kuwa watafanya means wawape wote...'''SASA HIYO ALTERNATIVE ILIKUWA KUFYATUA MADENI NO MATTER UKO KAZINI MDA GANI"""calculate hiyo hela waliyoikata ikifika miaka kumi bado wengi watakuwa hawajamaliza deni'' na deni linataliwa lilipwe in ten years time....SUBIRI SALARY SLIP MKUU au nenda utumishi halmashauri yako ukatake ufafanuzi mkuu....
Fine nitafuatilia salary slip, kama watakuwa wamekata kwa sababu ya loan board sitakuwa na shida. Na kama sababu itakuwa ni kutafuta pesa za kuwawezesha wengine wapate mkopo pia sitakuwa na tatizo kwani nafurahi kuona vijana wenzangu pia watapata mkopo. Nitafuatilia kiongozi
 
M

MANZI

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
56
Likes
0
Points
0
M

MANZI

Member
Joined Dec 9, 2010
56 0 0
Heslb wanakata muda wowote mkuu sio lazima itimie miaka 2.lakini wanakata 37536
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,363
Likes
1,315
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,363 1,315 280
Loan inakatwa baada ya miaka miwili kupita, mimi ninamiezi tisa tu tangu kuajiliwa
Wanaanza kukata mwaka moja baada ya kumaliza chuo,kaangalie salary slip makato yako yamelipia nini ndio uje na hoja humu jf,si kukurupuka
 
M

mseveni

Senior Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
125
Likes
6
Points
35
M

mseveni

Senior Member
Joined Nov 22, 2012
125 6 35
daa hata mm nimekupa hela imepungua kiasi hicho Si kuelewa ni nn ok, let me wait for salary slip
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
Wanaanza kukata mwaka moja baada ya kumaliza chuo,kaangalie salary slip makato yako yamelipia nini ndio uje na hoja humu jf,si kukurupuka
Punguza mihemko pimbi we!!
Hapa hoja ni kuangalia salary slip, sasa hayo ya kukurupuka yanakujaje?? Na kama nitakuta pesa walizonikata si za HESLB??? Au unajiona unahati miliki na JF? n.y.a.m.b.a.f!!!
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
366
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 366 80
Acha kulialia ni bodi ya mikopo wanafanya yao
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Punguza mihemko pimbi we!!
Hapa hoja ni kuangalia salary slip, sasa hayo ya kukurupuka yanakujaje?? Na kama nitakuta pesa walizonikata si za HESLB??? Au unajiona unahati miliki na JF? n.y.a.m.b.a.f!!!
Hapa umeonyesha ualimu wako katika rangi halisi.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,363
Likes
1,315
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,363 1,315 280
Punguza mihemko pimbi we!!
Hapa hoja ni kuangalia salary slip, sasa hayo ya kukurupuka yanakujaje?? Na kama nitakuta pesa walizonikata si za HESLB??? Au unajiona unahati miliki na JF? n.y.a.m.b.a.f!!!
We kama ni mwalimu basi huna maadili.Kazi itakushinda mapema,unaonekana una mihemuko ya kitoto sana.Jichunguze vizuri huna mda kwenye fani hiyo ya ualimu.Pole.
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
We kama ni mwalimu basi huna maadili.Kazi itakushinda mapema,unaonekana una mihemuko ya kitoto sana.Jichunguze vizuri huna mda kwenye fani hiyo ya ualimu.Pole.
Kwahiyo kwasababu ni mwalimu nimnyenyekee kila mtu, hata kama anafanya mambo za ajabu. Yeye alikuwa na sababu gani ya kutoa lugha za maudhi?
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
Hapa umeonyesha ualimu wako katika rangi halisi. Tofauti yako na Mlugo unayemkandia ni ipi?

Labda tusaidiane nisehemu gani ameongelewa Mulugo kwenye uzi niliouweka!!! Au nawewe ni mihemko!!?
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Labda tusaidiane nisehemu gani ameongelewa Mulugo kwenye uzi niliouweka!!! Au nawewe ni mihemko!!?
Sentensi ya kwanza iko sahihi. Ila senetensi ya pili iliingizwa kimakosa , nimeiondoa
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953