Series ya 24 anayejua inahusu nini anisaidie

Series ya 24 anayejua inahusu nini anisaidie

OMOYOGWANE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Posts
5,224
Reaction score
13,077
Nimekuwa nikisoma hapa jukwaani jinsi series hii inavyosifiwa lakini sijajua inahusu vitu gani, nikahamasika kuinunua,

Nimenunua season ya kwanza hadi ya mwisho,

Nimeanza na episode ya kwanza ya pili na ya tatu sijaelewa inahusu nini, nikaamua nianze kusoma subtitle kwa kupause, napo nimeambulia kuelewa utekaji wa mtoto wa Mr Bauer

Kiufupi nakosa mzuka wa kuendelea kuitazama,

Mnaojua inahusu nini hebu nipeni muongozo wakuu,

Nimewahi kutizama prison break na Money heist, zinavutia tangu mwanzoni pia Title zake zinakupa maudhui ya moja kwa moja kuwa movie inahusu nini,

Wakuu msaada tafadhari
 
Ha ha mkuu lugha inakusumbua nini??

Hiyo ni moja ya series bora kabisa kupata kutokea kwenye ulimwengu wa series...

Kifupi inahusu vita dhidi ya ugaidi na namna ya kuzuia matukio hayo. Hapo kila tukio linatokea ndani ya masaa 24 ndo maana ikaitwa 24 hrs.

Nenda nayo tu hakika huwezi ukajutia!
 
Inamuhusu Agent Jack Baur na kituo chake cha CTU (Counter Terrorist Unit)
Hiki kikundi kinajihusisha na kupambana na ugaidi wowote unaojitokeza ndani ya USA. Kama ushazoea muvi zinazotumia ngumi 99% akili 1% basi hii muvi itakushinda tu maana ni akili kuhwa zaid ndio inatumika kwenye series.

Nakukuhakishia ukiitazama ukaiekewa utaviheshimu vyombo vya ulinzi kama TISS jinsi wanavyopambana na uhalifu/ugaidi kimyakimya sisi wananzengo tukiwa tumepiga mbonji.
Keiffer Sutherland aliitwa hadi na jeshi la USA kwenda kuwapa mafunzo.. yeye akawaambia ni script tu anacheza hazina uhalisia na maisha yae
 
Ukisearch google (Wikipedia) itakupa maelezo ya kina ambapo utaielewa movie vizuri sana.

Kwa kifupi, Jack ni mmoja wa field officers wa Counter Terrorist Unit ( CTU), ambao kazi yao kubwa ni kupambana na matishio ya kigaidi, more of preventive.

Kwamba unalitambua tishio na unapambana kuhakikisha unalizuia au likitokea halileti madhara.

Kwa hiyo, moja ya mbinu magaidi wanazitumia ni kuwateka ndugu wa mtu kama Jack ambaye ni tishio kwao ili wahamishe attention yake, au wamtumie kutimiza lengo lao.

24 ni number one series I have ever watched.
 
Inahusu mapambano dhidi ya ugaidi..
Yaani wanachukua siku moja(saa 24) ..siku yenye matukio ya kigaidi..wanaonyesha namna vyombo vya marekani hasa C,T,U wanavyopambana bila kuchoka kuzuia ugaidi korofi Sana..
Pamoja na ugaidi Kuna usalati(usishangae wapanga ugaidi Ni viongozi wa marekani wenyewe hata raisi..n.k)
Kuna bwana mkubwa anaitwa 'Jack buer' huyu yuko tayali kutofautiana na serikali nzima kuitetea marekani..Ni mpambanani sana..Ni mtu smart..anachowazidi akina Scofield na professor Ni uwezo wake wa kuvumila mateso na uwezo kupambana kwa bunduki..Ni hatari
Kuna wakati napambana na magaidi huku anatafutwa na serikali..

Kama umeshindwa kuelewa season 1 basi anzia season 4 na kuendelea..utaielewa taratibu Ni Nzuri Sana..
 
Nimekuwa nikisoma hapa jukwaani jinsi series hii inavyosifiwa lakini sijajua inahusu vitu gani, nikahamasika kuinunua,

Nimenunua season ya kwanza hadi ya mwisho,

Nimeanza na episode ya kwanza ya pili na ya tatu sijaelewa inahusu nini, nikaamua nianze kusoma subtitle kwa kupause, napo nimeambulia kuelewa utekaji wa mtoto wa Mr Bauer

Kiufupi nakosa mzuka wa kuendelea kuitazama,

Mnaojua inahusu nini hebu nipeni muongozo wakuu,

Nimewahi kutizama prison break na Money heist, zinavutia tangu mwanzoni pia Title zake zinakupa maudhui ya moja kwa moja kuwa movie inahusu nini,

Wakuu msaada tafadhari
Nafikiri ni wakati muafaka Sasa wa wewe kuanza kuangalia nyamaume au misukosuko ama insyuka!.. achana na usizoelewa muvi zipo nyingi..
 
Nafikiri ni wakati muafaka Sasa wa wewe kuanza kuangalia nyamaume au misukosuko ama insyuka!.. achana na usizoelewa muvi zipo nyingi..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Kenzo mdogo wangu nashukuru kwa ushauri wako
 
Hiyo ndiyo series Yangu namba 1 duniani haitatokea movie Kali kama 24 na prison break.......
Jana nimetoka kumalizia series nyingine mpya ya jack Bauer inaitwa FUGITIVE (bado IPO season 1) ni bonge moja la movie pia hii nayo inahusu mambo ya kigaidi
 
Nakushauri usiache fuatilia.. Kieffer Sutherland (Jack Bauer) anakwenda na muda kwa ajili ya kukamilisha mission mbal mbal za kigaidi. No time to rest humo.. Hii series kali ya muda wote kuwahi kutokea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom