Serie A ndani ya dikoda ya Canal+ sport

K

king herode

Senior Member
Joined
Jul 14, 2017
Messages
197
Points
250
K

king herode

Senior Member
Joined Jul 14, 2017
197 250
Hatimae wale wadau wa Canal Sport, kilio chenu kimesikika sasa ligi ya Serie A itaanza kuonekana katika king'amuzi cha Canal Sport kwanzia mwezi huu wa 8 tarehe 24.

Kupitia Canal Sport sasa utapata ligi zifuatazo mubashara
Uefa Champions League
Uefa Europa League
EPL
La Liga
Serie A
Ligue 1
CAF Champions League

Tunafaidi uhondo wote huo kwa Tshs. 40,000/= (Elfu Arobaini) kwa mwezi tu. Tafuta wakala wake ufaidi uhondo, huko kwengine unaibiwa, toroka uje!

NB:
Mimi nimewashtua tu wadau wa soka, mimi siuzi hivyo ving'amuzi, nimeamua kutumia kauli mbiu, Kizuri kula na mwenzako.

View attachment 1178239
Boss nisaidie namba ya wakala wako huu mm nina jamaa ananila 65k mzee
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
5,555
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
5,555 2,000
Mbona taarifa hazitshelezi mazee!
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
18,220
Points
2,000
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
18,220 2,000
Kuna harufu ya mtu kupigwa hapa
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,320
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,320 2,000
Kwa sababu programu nyingi zilizopo huko ni kwa lugha ya Kifaransa...

Na hakuna TV za kiswahili swahili huko sijui kina ITV, Citizen n.k
Yah ni kweli kule lugha ni kifaransa pasee!

Ila kwasisi watu wa mpira, tunaburudika nayo kibishi.
 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,985
Points
2,000
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,985 2,000
Baada ya Dstv kusema hataonyesha Europ League, nimeamua kuagiza dikoda yangu ya Canal ambayo j5 itakuwa inanifikia kutoka Kigoma.
Jamaa ameniuzia kwa 150,000 sijui amenila au lah? All in all, nitafaidi maana jamaa ninae fanya naye kazi huu ni mwaka na nusu anakula burudani kwa bei rahisi.
 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,985
Points
2,000
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,985 2,000
Boss nisaidie namba ya wakala wako huu mm nina jamaa ananila 65k mzee
Jamaa anapata faida ya 25k kutoka kwako.
Yaani ukituma pesa, yy anakulipia kwa 40k halafu chenji inayobaki ya kwake. Kwakifupi jamaa ni middleman.
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,641
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,641 2,000
Wenye Tamaa ya kitonga lazima waliwe na walie...

Mikitu yote isiyo rasmi huwa ikimaliza mwaka zari lako.. but mostly huwa ni trial na mataperi hutumia nafasi hapo hapo
 

Forum statistics

Threads 1,335,199
Members 512,270
Posts 32,498,827
Top