Serie A ndani ya dikoda ya Canal+ sport

FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,320
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,320 2,000
Hatimae wale wadau wa Canal Sport, kilio chenu kimesikika sasa ligi ya Serie A itaanza kuonekana katika king'amuzi cha Canal Sport kwanzia mwezi huu wa 8 tarehe 24.

Kupitia Canal Sport sasa utapata ligi zifuatazo mubashara
Uefa Champions League
Uefa Europa League
EPL
La Liga
Serie A
Ligue 1
CAF Champions League

Tunafaidi uhondo wote huo kwa Tshs. 40,000/= (Elfu Arobaini) kwa mwezi tu. Tafuta wakala wake ufaidi uhondo, huko kwengine unaibiwa, toroka uje!

NB:
Mimi nimewashtua tu wadau wa soka, mimi siuzi hivyo ving'amuzi, nimeamua kutumia kauli mbiu, Kizuri kula na mwenzako.

fb_img_1565516022659-jpeg.1178239
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
851
Points
1,000
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
851 1,000
Kisimbuzi chake jumla na kufunga bei gani?
 
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
718
Points
500
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
718 500
Naitahi wakara mzee nampataje nashidah n hii
 
Adolfms

Adolfms

Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
35
Points
95
Adolfms

Adolfms

Member
Joined Nov 28, 2017
35 95
Canal nzuri sana sema upatikanaji wake but what i know bei yake ni 175000
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,320
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,320 2,000
Nashindwa kuelewa kwa nn kuna ving'amuzi kama hiki lakini watu wanakazana na Dstv na Azam?
Tatizo liko wapi?
Pengine elimu haijawafikia vizuri, hivyo kwa uzi kama huu tunajitahidi kuwashtua wadau wenzetu wanamichezo hasa wapenda soka, hata wapenda NBA, Formula 1, nk
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
5,536
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
5,536 2,000
Nashindwa kuelewa kwa nn kuna ving'amuzi kama hiki lakini watu wanakazana na Dstv na Azam?
Tatizo liko wapi?
Pengine elimu haijawafikia vizuri, hivyo kwa uzi kama huu tunajitahidi kuwashtua wadau wenzetu wanamichezo hasa wapenda soka, hata wapenda NBA, Formula 1, nk
Tatizo ni kwamba hata mdau kama ww hutupi maelezo ya upatilanaji wake na bei yake..

Shida ndo inapoanzia na mupo wengi
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,878
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,878 2,000
Kwa sababu programu nyingi zilizopo huko ni kwa lugha ya Kifaransa...

Na hakuna TV za kiswahili swahili huko sijui kina ITV, Citizen n.k
Nashindwa kuelewa kwa nn kuna ving'amuzi kama hiki lakini watu wanakazana na Dstv na Azam?
Tatizo liko wapi?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,485
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,485 2,000
Watu wananunua azam kwa ajili ya ligi kuu,hebu waache ligi kuu kama watauza.DSTV inanunuliwa kwa sababu ya EPL na ligi zingine kibao halafu wanaaminika hawana magumashi ila bei yao ndo ishu
Nashindwa kuelewa kwa nn kuna ving'amuzi kama hiki lakini watu wanakazana na Dstv na Azam?
Tatizo liko wapi?

Tatizo ni kwamba hata mdau kama ww hutupi maelezo ya upatilanaji wake na bei yake..

Shida ndo inapoanzia na mupo wengi
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,396
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,396 2,000
Pengine elimu haijawafikia vizuri, hivyo kwa uzi kama huu tunajitahidi kuwashtua wadau wenzetu wanamichezo hasa wapenda soka, hata wapenda NBA, Formula 1, nk
Sio elimu mkuu wao wenyewe wenye visimbuzi hawajawa rasmi kufanya shughuli zao bongo ni kama kwése tu
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,577
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,577 2,000
Hatimae wale wadau wa Canal Sport, kilio chenu kimesikika sasa ligi ya Serie A itaanza kuonekana katika king'amuzi cha Canal Sport kwanzia mwezi huu wa 8 tarehe 24.

Kupitia Canal Sport sasa utapata ligi zifuatazo mubashara
Uefa Champions League
Uefa Europa League
EPL
La Liga
Serie A
Ligue 1
CAF Champions League

Tunafaidi uhondo wote huo kwa Tshs. 40,000/= (Elfu Arobaini) kwa mwezi tu. Tafuta wakala wake ufaidi uhondo, huko kwengine unaibiwa, toroka uje!

NB:
Mimi nimewashtua tu wadau wa soka, mimi siuzi hivyo ving'amuzi, nimeamua kutumia kauli mbiu, Kizuri kula na mwenzako.

View attachment 1178239
Hivi mkuu hiki kisimbuzi kina channels zinazoonyesha movies (hollywood) kwa kiingereza mkuu na sio mambo ya lugha za kifaransa.
 

Forum statistics

Threads 1,334,988
Members 512,162
Posts 32,492,500
Top