wewe nae nilijua Rais kumbe mbunge.......Unaropoka tu, lumumba na serenget hawaendan, unmjua mbunge wa serengeti katokea chama gan?
[emoji12] usiku popobawa anahusika saanaSasa ukishafunga hio ndoa nini kinatokea sasa?
Acha uzwazwa wewe mkoa umehusikaje hapoMkoa MZIMA wa Mara unatia fora kwa unyanyasaji wa wanawake. Alafu Akina Heche wanapiga piga siasa badala ya kuelimisha vidume uchwara ktk majimbo yao waachane na unyanyasaji.
kabisa...mkuu kipaumbele chao nikuzalisha mazoba wengi iliwaendelee kutawalaWatu Hao wakipewa elimu Lumumba FC watakula wapi wakati Hao Ndio mtaji wao
You are right, inaonekana amejibu bila hata kufungua ushahidi wa video aliouleta mleta uzi!Ukitoka mara Ndio nini Sasa Mwenzio kaleta video Nawewe leta ushahidi wa kutuaminisha kauli Yako.
Heche ndo mwanasiasa anayejidai ni mbabe wa Magu, wakati wanaume wenzake huko Mara wanaoyanyasa dada zake wamemshidwa. Isitoshe pia Heche kila akiropoka anajidai ndo kazi yake kama mwakilishi wa hao vidume uchwara vinavyonyanyasa wake na mabinti zao.ivi unaanzaje kumtaja heche badala ya judge mkuu?
MKOA WA MARA ni ngome ya CHADEMA jamani, hasa kule kwa wenye elimu duni na wenyekupenda ubabe wa kupiga wake zao kama Serengeti na ukuryani. Wabunge wao kama sio wakenya ni wa Chadema.kabisa...mkuu kipaumbele chao nikuzalisha mazoba wengi iliwaendelee kutawala
Tusiwasingizie wa Lumumba.Watu Hao wakipewa elimu Lumumba FC watakula wapi wakati Hao Ndio mtaji wao