scolastika
JF-Expert Member
- Jan 26, 2019
- 3,877
- 5,767
Aya wenzangu na mimi ni msimu kwa msimu hongera wote mlomaliza mfungo salama hku kwetu pia tumesherekea vzuri
Sasa n msimu mpya wa senene kwa wale wanaohitaj senene kwa matumizi yao binafsi Au kwa ajili ya biashara naomba tuwasiliane ili nkupatie namna rahis ya kupata senen hao
NOTE: Yaani ni wa mwezi huu achana na wale wa mwaka jana ni mwez huu ni wapya kabisa. Ikumbukwe senene ni chakula chenye protini nyingi.
Karibuni.
Location.mbagala
Phone no 0713678722
Sasa n msimu mpya wa senene kwa wale wanaohitaj senene kwa matumizi yao binafsi Au kwa ajili ya biashara naomba tuwasiliane ili nkupatie namna rahis ya kupata senen hao
NOTE: Yaani ni wa mwezi huu achana na wale wa mwaka jana ni mwez huu ni wapya kabisa. Ikumbukwe senene ni chakula chenye protini nyingi.
Karibuni.
Location.mbagala
Phone no 0713678722