Semina ya katiba kwa wabunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina ya katiba kwa wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibukuasili, Nov 13, 2011.

  1. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tbc wamerusha japo ime editiwa semina ya wabunge juu ya katiba.
    Wazungumzaji wameeleza umuhimu wa ushirikishwaji wa wananchi kwenye katiba. Iko tbc sasa
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa. Hayo mambo ya ku-edit hayapendezi!
     
Loading...