Vitru hata vipo sasa mweh!!! Nimekubles hapo juu!Lete vitruuzz ma mkali..
Santo sanaLooking great mamaa.. hakuna haja ya mpya kabisa!π
Niambie kipenzi changuTayana-wog woman of Godπ€
Hujapita siku nyingi mnooNiambie kipenzi changu
Ni kweli aiseeHujapita siku nyingi mnoo
Upita sasa mamaakeNi kweli aisee
Mweee natamani ila ....Upita sasa mamaake
Ila nini ma mchunga hatupo shazi leoπ€Mweee natamani ila ....
πππIla nini ma mchunga hatupo shazi leoπ€
Haya ukuje basiπππ
π ntamuwakilishaHaya ukuje basi
Ila najua wapo wanachungulia
πππjmn who r u....mbona hivi hii id sijaisomaπ ntamuwakilisha
Ipoo, inazurura tu, imegoma kuzeekaπππjmn who r u....mbona hivi hii id sijaisoma
Nishtue basi
MmhhhhIpoo, inazurura tu, imegoma kuzeeka
Itazame hiyo utagundua ni mzee wa makamoMmhhhh
Ya zamani ipi???