tumekujaMsiseme sijawaita
Nishapitatumekuja
nimekuona umenouga sanaa mdogo wetuโบ๏ธNishapita
Apia.Nishapita
Hivi kwanini nyie wanama wa Moshi mnapenda kuishobokea chuga?Huku pombe ya bei rahisi unalala , kaskazini hatokagi fala ,oooh Chuga hiyo chuga hiyo
Hela ya chuga sisi ndio tumeshika mnama , wachuga wameshika bangi na mikuki bwasheeHivi kwanini nyie wanama wa Moshi mnapenda kuishobokea chuga?
๐๐๐ umeshtuka, ila mimi kuwa mdogo wako Sidhaaaaanii kama umepatianimekuona umenouga sanaa mdogo wetuโบ๏ธ
Hapana siwezi ๐Apia.
Chap kwa haraka๐๐๐ umeshtuka, ila mimi kuwa mdogo wako Sidhaaaaanii kama umepatia
khee kwamba unaweza kunizidi umri? hapana mwanetu nakuzidi mbali๐ ๐๐๐๐ umeshtuka, ila mimi kuwa mdogo wako Sidhaaaaanii kama umepatia
Sipiti sasa mbona ya kibabe hivyo?Chap kwa haraka
Unanichukulia katoto ka buku be siyo?khee kwamba unaweza kunizidi umri? hapana mwanetu nakuzidi mbali๐ ๐
Kwa ukali asee, ni nyori.Sipiti sasa mbona ya kibabe hivyo?
Sitakiii sipitiii niuwenii ๐๐Kwa ukali asee, ni nyori.
sikuchukilii ila wew ni mdogo kwangu amini kwamba๐Unanichukulia katoto ka buku be siyo?
Utabaki mdomo wazi ๐ , sema acha tuishi humosikuchukilii ila wew ni mdogo kwangu amini kwamba๐
Natutakua kweli , wachaga halisi huwa hatuchekeshi mamamaeSitakiii sipitiii niuwenii ๐๐