Ndo maana hii nchi inamadeni ππππMitoto imenona hiyoo ππ¦π¦π¦
Hahahaa jamaa unajua kupangilia mishindo kwa bodis zao uko sahihi π€£π€£π€£
Umeona eeh sijui tufanye maombi hapa hapa daahπAnahitaji maombezi ya harakaπ
anainyonya hapa pipe, huku nina type π€£π€£π€£Haujanoga huo utamu sms zisingejibiwambonaπ labda km umepiga tako mbili
Nikiwa cna pesa at least sio sanaa, ila nikiwa na nyegee huwa navurugwaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Katika ubora wako [emoji23]
Vipi ukiwa huna pesa unakua na hali gani
Kichwa ngumu huyoπUmeona eeh sijui tufanye maombi hapa hapa daahπ
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] usharudi sasa Bongo,. Usitake kukumbushwaaa jiongezeee. Au unajizima dataa??Huyo dogo ni pasua kichwa[emoji28]
Nimecheka sanaπ€£π€£π€£π€£Nikiwa cna pesa at least sio sanaa, ila nikiwa na nyegee huwa navurugwaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena babee asemee oooh nipoo buzzy mama wee huwa naliaa had baas,. Napendaa mzagamuooo.
Kila weekend ni kunyanduliwaaa. Bila hvyo week ya kazi sitoboiiii. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
π π π hapo ni kuingiza tu gear mazeee... mwaka huu kabla ya kuoa napiga 4someMitoto imenona hiyoo ππ¦π¦π¦
Hahahaa jamaa unajua kupangilia mishindo kwa bodies zao uko sahihi π€£π€£π€£
Bongo bado sana. Nikirudi utajua tuπ[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] usharudi sasa Bongo,. Usitake kukumbushwaaa jiongezeee. Au unajizima dataa??
Usihofu mama anaupiga mwingi anaifungua nchiπ€£π€£π€£Ndo maana hii nchi inamadeni ππππ
ππHebu tuone km kweliπππanainyonya hapa pipe, huku nina type π€£π€£π€£
Em sema kweli usinivurugeeee? Mbna unaniogopeshaaaa lol. Plz seriousss??Kuna CCTV pale, tukio lilikuwa tar ngapi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah hapanaaaa.Kichwa ngumu huyo[emoji23]
Inahitaji maombi ya kushtukiza, akanyagishwe mafuta kwa lazima hadi apone yanayomsibu
Napeleka kwa Mange tuπEm sema kweli usinivurugeeee? Mbna unaniogopeshaaaa lol. Plz seriousss??
Tobaaaaaah naogopaaaaa. Uwiiiiii ntaweka wapi sura yangu mie. Khaaah
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
πππAunt kukaa miez utaweza kweliNikiwa cna pesa at least sio sanaa, ila nikiwa na nyegee huwa navurugwaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena babee asemee oooh nipoo buzzy mama wee huwa naliaa had baas,. Napendaa mzagamuooo.
Kila weekend ni kunyanduliwaaa. Bila hvyo week ya kazi sitoboiiii. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimeona KFC, nkajua ya huku huku. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bongo bado sana. Nikirudi utajua tu[emoji28]
Hapo utainjoi mwanawaneπ π π hapo ni kuingiza tu gear mazeee... mwaka huu kabla ya kuoa napiga 4some
Hapana sio KFC ya bongoπ π πNimeona KFC, nkajua ya huku huku. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hapa anairamba kama kibogoyo walahi... nipewe nini tena mie... wanawake woote nawaona kama mijusi isipokuwa huyu ainyonyae hapa bi Zahra π€£π€£π€£π€£ππHebu tuone km kweliπππ
Ntatafuta hata kakijana nikape pesaa kaninyanduee.[emoji23][emoji23][emoji23]Aunt kukaa miez utaweza kweli