Selfie kati ya President Obama na dadake Dr. Auma Obama

Selfie kati ya President Obama na dadake Dr. Auma Obama

Yaani nimeipenda hii pitch halafu kati ya dada na kaka ambaye amelowea katika ulimwengu wa dunia kwanza na leo Raisi wao
 
Dada mweusi kama chungu cha wajaluo

Ngozi nyeusi.....rangi ya waanzilishi wa ulimwengu.....wafalme na malkia wa kwanza......mafarao wa Kemeti(Misri ya kwanza)....waanzilishi wa maendeleo ya kwanza ya mwanadamu(first ever civilization)rangi adimu husioweza kununua na hela.......mtu wa asili....kitovu cha mama ardhi.....vikongwe wa ardhi ya ulimwengu....mababu(ancestors)...wenyeji.....roho lenye ujoto.......vipenzi wa Mungu...wana wa kwanza wa Adamu na Hawa.

on...on..on....on...on.....

BLACK IS BEAUTY!!!!!!!!!!!
 
Kwenye jina lake kwanini walitoa K wakaweka A ??
 
Back
Top Bottom