elishaezekiel
JF-Expert Member
- Oct 16, 2016
- 563
- 1,474
Kujitambua huja tu pale utapojua kuwa;
. 1 Kila mtu anataka kumtawala mwenzake kimawazo na anataka Watu wengine wawe wafuasi wake.
2. Viongozi wa serikali ni watu kama wewe na hawapo pale kwa maslahi ya mtu yeyote isipokuwa wao.
3. Mwanadamu huamini zaidi uongo kuliko Ukweli
.4.Duniani hakuna mtu aliye juu yako wewe ukiondoa utumwa wako wa namna namna kama ajira utakao kufanya umtazame mtu mwenzio kama angali juu yako
. 5. Watu wengi wanaendeshwa kwa hisia bila wao kujijua na wakidhani hisia zao ndio wao.
6. Mtu siyo huo mwili unaouona ( Non identification).
7. Mwanamke ndiye mtu pekee duniani anaejua saikolojia bila kwenda shule.
8. Kuuomba mtu ili ufanye jambo fulani ni utumwa.
9.Kwenye familia mwanamke ndiye mtawala akijifanya mfuasi.
10. Aliyetengeneza glasi za kuvunjika ni mwanamke kumfundisha mwanamme delicacy.
11. Subordination for women is a form of Power game ( Kujishusha kwa Mwanamke ni njia ya kumtawala mwanamme)
. 1 Kila mtu anataka kumtawala mwenzake kimawazo na anataka Watu wengine wawe wafuasi wake.
2. Viongozi wa serikali ni watu kama wewe na hawapo pale kwa maslahi ya mtu yeyote isipokuwa wao.
3. Mwanadamu huamini zaidi uongo kuliko Ukweli
.4.Duniani hakuna mtu aliye juu yako wewe ukiondoa utumwa wako wa namna namna kama ajira utakao kufanya umtazame mtu mwenzio kama angali juu yako
. 5. Watu wengi wanaendeshwa kwa hisia bila wao kujijua na wakidhani hisia zao ndio wao.
6. Mtu siyo huo mwili unaouona ( Non identification).
7. Mwanamke ndiye mtu pekee duniani anaejua saikolojia bila kwenda shule.
8. Kuuomba mtu ili ufanye jambo fulani ni utumwa.
9.Kwenye familia mwanamke ndiye mtawala akijifanya mfuasi.
10. Aliyetengeneza glasi za kuvunjika ni mwanamke kumfundisha mwanamme delicacy.
11. Subordination for women is a form of Power game ( Kujishusha kwa Mwanamke ni njia ya kumtawala mwanamme)