donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
.
Ndugu una maanisha nguvu zipi hapo?Ugali mweupe sana,mwanaume hapaswi kula ,hauna nguvu
Na ugali je?Hapo ningekudoea kachumbari na hiyo pilipili tuu.
Na ugali je?
Bukoba spice mkuuMkuu hilo chimbo lipo wapi????[emoji39][emoji39][emoji39]
Kwa mujibu wa TFDA au?Ugali mweupe sana,mwanaume hapaswi kula ,hauna nguvu
Ugali wa sembe mtu akila ndo anapata glucose nyingi kushinda wa dona..Ugali mweupe sana,mwanaume hapaswi kula ,hauna nguvu
Ugali mweupe sana,mwanaume hapaswi kula ,hauna nguvu