Sekondari ya Amali ya Nyamrandirira Yazinduliwa

Sekondari ya Amali ya Nyamrandirira Yazinduliwa

Stephano Mgendanyi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2020
Posts
3,119
Reaction score
1,429

SEKONDARI YA AMALI YA NYAMRANDIRIRA YAZINDULIWA​

Jimbo la Musoma Vijijini limekuwa miongoni majimbo ambayo Halmashauri zake zimeanza kujengewa Sekondari ya Amali

Jana, Mgeni Rasmi, Mhe DC Juma Chikoka alizindua sekondari ya mali ya uhandisi inayojengwa Kijijini Kasoma, Kata ya Nyamrandirira.

Kata hii yenye vijiji vitano (5) inazo Sekondari tatu (3) na High School moja (1)

Wanavijiji wa Kata hii wakiongozwa na Madiwani wao mahiri, Mwl Wanjara Nyeoja (Diwani wa Kata) na Mwl Nyachiro Makweba (Diwani Viti Maalum) wameshiriki na kuchangia ipasavyo ujenzi wa sekondari hii.

Matukio makuu muhimu ya sherehe hiyo:

*Mgeni Rasmi kukata utepe wa kuzindua shule mpya

*Wimbo maalumu wa kuelezea umuhimu wa Elimu ya Amali nchini mwetu

*Chakula kwa wote kilichoandaliwa na Mbunge wa Jimbo

*Mbunge wa Jimbo kugawa bure vitabu viwili viwili vya rangi (Volumes V & VI) vinavyoelezea mafanikio ya Utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM ya Mwaka 2020-2025

Viambatanisho vya hapa:
(i) Picha ya ukataji utepe
(ii) Wimbo maalumu wa umuhimu wa Elimu ya Amali kutoka S/M Nyamrandirira

Ofisi ya Mbunge
Jimbo la Musoma Vijijini
www.musomavijijini.or.tz

P. O. Box 6
Musoma

Tarehe:
Jumapili, 8 Juni 2025
 

Attachments

  • WhatsApp Image 2025-06-08 at 13.19.01.jpeg
    WhatsApp Image 2025-06-08 at 13.19.01.jpeg
    397.8 KB · Views: 26
Back
Top Bottom