Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Segerea Ndio hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,613
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    ...mmmmh!
     
  3. g

    gallaxy Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :spy::wacko:
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakimbizi hao wanaotaka kwenda nchi za magharibi ili kuboresha hali ya maisha yao,dhorba wanazozipata ndio hizo
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hili nitahitaji kuwa tomaso ndo niamini
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    duh!!! naona nyota tu!
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,870
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Hebu nenda then.utuambie kama ni.hiyo au sio
     
  8. Malingumu

    Malingumu JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Du! si mchezo!!
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,775
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hii picha siipendi kwani kuna Mhariri wa Gazeti la R**** aliitoa akielezea magereza yalivyo hapa nchini na kadhia zake nilimpigia msg ajibu ni Gereza gani? hilo hakunijibu, kweli hapo Haki za Binadamu lazima waingilie hao vijana walale vizuri km ni kusini mwa jangwa la sahara au kokote Mzee Mbuzi km una habari ni wapi tujuze
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,753
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ukwaju hii itakuwa ni Rwanda sio Tanzania au nimekosea mkuu Mbuzi Mzee? segerea hakuwezi kuwa kama hivi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Picha hii nimewahi kuiona sehemu fulani, ni wazima kweli hawa? au ni maiti?
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,775
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    MUNGU awasaidie maana naona km wapo katika Lori maana mikono haiko huru na wengine wamelaliana,
    km wako hai MUNGU ni mkubwa yaani nilibishana na mhariri mpaka alipotea hewani hakutaka kupokea sms zangu, maana nilimwambia ntaipeleka kwa wanaharakati. asante Mzizi Mkavu
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    maiti hizo
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa ukilala fofofo lazima majapala wakuingilie
     
Loading...