Hii picha siipendi kwani kuna Mhariri wa Gazeti la R**** aliitoa akielezea magereza yalivyo hapa nchini na kadhia zake nilimpigia msg ajibu ni Gereza gani? hilo hakunijibu, kweli hapo Haki za Binadamu lazima waingilie hao vijana walale vizuri km ni kusini mwa jangwa la sahara au kokote Mzee Mbuzi km una habari ni wapi tujuze
MUNGU awasaidie maana naona km wapo katika Lori maana mikono haiko huru na wengine wamelaliana,
km wako hai MUNGU ni mkubwa yaani nilibishana na mhariri mpaka alipotea hewani hakutaka kupokea sms zangu, maana nilimwambia ntaipeleka kwa wanaharakati. asante Mzizi Mkavu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.