Segerea Ndio hii

Segerea Ndio hii

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
417539_334953866592351_377140360_n.jpg
 
wakimbizi hao wanaotaka kwenda nchi za magharibi ili kuboresha hali ya maisha yao,dhorba wanazozipata ndio hizo
 
Kwa hili nitahitaji kuwa tomaso ndo niamini
 
Hebu nenda then.utuambie kama ni.hiyo au sio
 

Hii picha siipendi kwani kuna Mhariri wa Gazeti la R**** aliitoa akielezea magereza yalivyo hapa nchini na kadhia zake nilimpigia msg ajibu ni Gereza gani? hilo hakunijibu, kweli hapo Haki za Binadamu lazima waingilie hao vijana walale vizuri km ni kusini mwa jangwa la sahara au kokote Mzee Mbuzi km una habari ni wapi tujuze
 
MUNGU awasaidie maana naona km wapo katika Lori maana mikono haiko huru na wengine wamelaliana,
km wako hai MUNGU ni mkubwa yaani nilibishana na mhariri mpaka alipotea hewani hakutaka kupokea sms zangu, maana nilimwambia ntaipeleka kwa wanaharakati. asante Mzizi Mkavu
 
Back
Top Bottom