Secretary anaomba mahali pa field jamani.


Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
428
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
428 20 35
Kulingana na title hapo juu.,a charming Young energetic girl is hereby seeking for a place where she can practise her college knowledge on SECRETARY FIELD OF WORK stage 1and 2 with a good short hand speed. Please if any of You knows where she can find such s place please HELP.
 
C

Chilangachiba

Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
26
Likes
1
Points
0
C

Chilangachiba

Member
Joined Oct 2, 2012
26 1 0
mimi ninashida nitafute nitakupa kazi
 
S

sunguruma

Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
34
Likes
0
Points
13
S

sunguruma

Member
Joined Sep 14, 2012
34 0 13
ukishindwa kupata niambie kuna mtu atakusaidia kupata field kwanza inatakiwa lini? sehemu gani? kwa mda gani? jielezi vizuri coz jf ni zaidi ya msaada
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
428
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
428 20 35
ukishindwa kupata niambie kuna mtu atakusaidia kupata field kwanza inatakiwa lini? sehemu gani? kwa mda gani? jielezi vizuri coz jf ni zaidi ya msaada
Itakapoanza January,na ni Dar na kwa muda wa mwezi mmoja.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,345
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,345 280
Wizarani anaweza fanya kazi...? Kama yuko tayari ani pm sharti akubali kutoa rushwa ya ngono kwangu kama yyuko tayari ani pm kama hayuko asijisumbue kuni pm mwache azunguke mpaka soli zilike
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
428
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
428 20 35
Wizarani anaweza fanya kazi...? Kama yuko tayari ani pm sharti akubali kutoa rushwa ya ngono kwangu kama yyuko tayari ani pm kama hayuko asijisumbue kuni pm mwache azunguke mpaka soli zilike
Bila shaka umelaaniwa wewe pamoja na uzao wako. Hivi huna dada wewe? Vipi mtu akimfanyia hivyo unavyotaka kufanya kwa wengine? Its not Right to Use your Manly for such stupidity.
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
632
Likes
136
Points
60
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
632 136 60
C.T.U jaribu kujiheshimu, jf kuna watu wa kila kada, tofautisha facebook na kwingineko.
 

Forum statistics

Threads 1,215,086
Members 463,007
Posts 28,535,109