Screen za Iphone Duo zimeanza kupasuka

Screen za Iphone Duo zimeanza kupasuka

Atukuzwaye

Senior Member
Joined
Oct 5, 2026
Posts
161
Reaction score
215
Baadhi ya watumiaji wanaripoti skrini za ndani kuharibika, huku mistari ya wima na upande mmoja wa kulia kutokana na hitilafu inayohisiwa kwenye hinge.

Apple imeanza kuwasaidia baadhi ya wateja kwa kuwabadilishia simu zilizoathirika, lakini hadi sasa haijatangaza rasmi mpango maalumu wa kubadilisha simu zote zenye tatizo hilo.

Kwa wale wenye mpango wa kununua iPhone Duo, ni vyema kusubiri Apple itoe ufafanuzi rasmi kuhusu tatizo la skrini na hatua za kulitatua kabla ya kufanya manunuzi.

Wajuzi wa mambo mniambie hapa 🤔 🤔 hizi simu ndo bei gani vilee?😀😀

Baadhi ya watumiaji wanaripoti skrini za ndani kuharibika, huku mistari ya wima na upande mmoj...jpg
Baadhi ya watumiaji wanaripoti skrini za ndani kuharibika, huku mistari ya wima na upande mmoj...jpg
Baadhi ya watumiaji wanaripoti skrini za ndani kuharibika, huku mistari ya wima na upande mmoj...jpg
 
Back
Top Bottom