Scorpion anayetoboa watu Macho Buguruni, akamatwa

Kosa La Unyang'anyi Wakati Alipania Kuua?
Hawa Waendesha Mashtaka Waache Ujinga. Hilo Ni Jaribio La Kuua Apigwe Maisha Kabisa.
Apigwe maisha aendelee kula bure? Auawe
 
Kosa La Unyang'anyi Wakati Alipania Kuua?
Hawa Waendesha Mashtaka Waache Ujinga. Hilo Ni Jaribio La Kuua Apigwe Maisha Kabisa.

Amepewa robbery sio mbaya,,lazima asote ndani miaka 2,Angepewa na mada kesi kabisa,,,ila wananchi nao Waoga sana,,mtu mmoja anasumbua kitongoji kisa kucheza ngumi,,,sasa panga au shoka aliingii mwilini mwake au,,mwisho wa siku muhalifu kama huyo kama ana nyumba
mnamchoma umoumo ndani afilie mbali,ili mradi muhakikishe hamna watu wengine ndani,,
 

Kweli Mkuu,,huyo angekabidhiwa kwa TUSK FORCE afundishwe adabu,,au dizaini angetobolewa macho yote mawili AWE kipofu tu
 
Wew mtoa mada jina lako na scorpion mbna zinaendana au unatafuta kick [emoji23][emoji23]
 

Huyo hakukutana na raia waliodhamilia kutoa uhai wake bana, hivi raia waamue kukuzonga kama nyuki na uwekwe mtu kati kweli kuna cha ubondia? Hawa wanaojiita wababe siku zote hufanyia ubabe wao mitaa ya kwao.halafu huyu kosa lake linatakiwa liwe la kukusudia kuua, mtu akutoe macho na kukutupia barabarani ili ugongwe kweli!
Kwanza ndugu wa huyo mhanga walipaswa kumalizana naye badala ya kuwapa kazi police bana.
 
Kwa jinsi inavyoonekana,huyu jamaa akitoka, atalipiza kisasi!Naona ile kauli ya mizengo hapa ndipo ilikuwa mahali pake maana hakuna namna!Kwa nini mtu mmoja afanye ugaidi wanaume wote wa Dar wanyamaze?!
 
Msishangae akiachiwa kwamba upepelezi haukupata ushahidi...mtu kama huyu nae toboa jicho kwanza halafu ndio ahojiwe
 

Hatari hii kutoa macho ya mtu ?
 
HIVI BADO SIKU HIZI KUNA WABABE......

OVA
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…