Sauti ya Ujerumani na BBC Upendeleo kwa Hillary Clinton

Sauti ya Ujerumani na BBC Upendeleo kwa Hillary Clinton

Kura ya maoni inaonyesha tight race lakini kwenye maoni ya waandishi ni klintoni klintoni klintoni klintoni najua yanawakuta ya kura ya maoni ya ungreza!!!
 
Kwa nini mnapenda hii nchi iongozwe na mtu ambaye hakujiandaa
Hilary na anafaa kwa Marekani maana kajaribiwa na kaonekana anaweza kulinda maslahi ya nchi
hahahaa mkuu umnchekesha ..et tz urais ni muujiza unaoweza kumpata yeyote yule aisee nmecheka mpk basi
 
Kwanini mnaonyesha upendeleo wa wazi kabisa kumpendelea mgombea urais wa Marekani Hillary Clinton, je kwanini mnamuogopa Donald Trumph,Acheni upendeleo
Hata wafanyeje, Trump anashinda tu
 
Back
Top Bottom