Sauti ya Ujerumani na BBC Upendeleo kwa Hillary Clinton

Sauti ya Ujerumani na BBC Upendeleo kwa Hillary Clinton

Donkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
1,499
Reaction score
1,585
Kwanini mnaonyesha upendeleo wa wazi kabisa kumpendelea mgombea urais wa Marekani Hillary Clinton, je kwanini mnamuogopa Donald Trumph,Acheni upendeleo
 
Kumbe wanampendelea Hillary, safi sana, namuombea ashinde
 
Kwanini mnaonyesha upendeleo wa wazi kabisa kumpendelea mgombea urais wa Marekani Hillary Clinton, je kwanini mnamuogopa Donald Trumph,Acheni upendeleo
serikali za ujeruman na Uingereza znapenda clinton ashnde so amna ajabu kwa state media zao kufanya hvyo mkuu, kuckia habari za trump labda uangalie Russian today maana wao serikali yao inampenda trump
 
Hata kama wanampendelea, ukweli utabaki kuwa ukweli..
 
Inawezekana nae anawakimbia BBC kujibu maswali yao kama baba jesca kipindi kile
 
Huyu mama anapendelewa na vyombo karibu vyote vya marekani na magharibi. Kazi yao ni kumponda Trump na kufagilia Clinton tangu uchaguzi umeanza. Tump aliwatolea uvivu akiwemo mkuu wa CNN, kweny Ile dinner walioalikwa wagombea kwa ajili ya fundraising. Jamaa Trump ni jeshi la mtu mmoja hana back up zaidi ya assange ambaye mwenyewe kaishamtabilia kushindwa.
 
Sasa kwa nini unataka wapendlee unavyopenda na ni wanapendelea au we mtizamo wako ndio unahisi kuwa wnapendelea
 
Hivi hamna namna Trump akaja kugombea urais Tanzania? Hebu katiba yetu ya mwaka 1977 iache Roho mbaya.
Kwa nini mnapenda hii nchi iongozwe na mtu ambaye hakujiandaa kuwa rais hajawahi kusave public office hata Mara moja Tz urais ni muujiza unaweza kumpata yeyote ila US urais ni mpango ambao unawapata waliojiandaa na wakawa tested kwenye kusave national interest
Hilary na anafaa kwa Marekani maana kajaribiwa na kaonekana anaweza kulinda maslahi ya nchi
 
Am regreting to be to the last republican president of US(G.W BUSH 2016)..
kwa maana hyo republican hawategemei kupata rahisi kwa siku za hivi karibuni, na baada ya uchaguzi tutegemee Trump kuunda chama chake
 
Back
Top Bottom