Saudi Prince facing life in jail for murder of servant. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saudi Prince facing life in jail for murder of servant.

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Jul 21, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    A Saudi Prince is facing life in jail today for brutally battering and strangling his servant to death.

    Saud Abdulaziz bin Nasser al Saud carried out a campaign of "sadistic" abuse against his manservant.

    He was today found guilty at the Old Bailey of murdering Bandar Abdulaziz in a "brutal" assault in their five-star hotel suite.

    The prince was fuelled by champagne and "sex on the beach" cocktails when he bit the 32-year-old hard on both cheeks during the attack in February.

    They had just returned from a Valentine's Day night out when al Saud launched the ferocious assault.

    When he was arrested he at first wrongly believed he had diplomatic immunity, but his special status as a Saudi royal could not save him from British justice.

    The 34-year-old, a member of one of the world's richest and most powerful dynasties, was found guilty of murder today by the jury after just one hour and 35 minutes of deliberation.

    Al Saud showed no reaction as the decision was announced.
    [​IMG]
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poor Saudi!, with all that Arabs & Muslims proud of-but you still engulf all these shits
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Taqbiiiir
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    now i believe to other nation law is msimeno..
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Halafu jamaa lilikuwa SHOGA. Hii tabia ya kufungia wanawake, ndiyo madhara yake. Ngoja dunia watu tupungue kidogo.

    [​IMG]
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    RIP Kijana. Sasa na wewe Mpingo kuwa Shoga, Daaahhh!!! Ona sasa.

    Hivi alikuwa Mu-Angilacan nini huyu? Maana imetokea UK kama sikosei.

    [​IMG]
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yes, HE WAS AND IS A GAY SAUDI PRINCE
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu atakuwaje GAY wakati anatoka ile nchi tuendayo kuhiji i mean Makao matakatifu?
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mkuu, it is the matter of religious ethics. You know what is happening on their side.
     
  10. mtu kitu

    mtu kitu JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Dunia ina vituko jamani ...........lakini huyu ni mwana mfalme / mrithi wa ufalme na nchi yao inaheshimika kiasi kikubwa katika nchio za magharibi,
    Sikonge -lakini nchi za mgharibi hakuna kufungia wanawake na mashoga kibao , je hapa kwetu wanawake wanafungiwa ? je wapo mashoga na wasagaji ?
    ng´wanza Madaso --nchi yao kuna miji mitakatifu ya kiislamu lakini huyu hana wadhfa wowote katika dini , nionavyo mimi kama la kushangaza basi ni lile la kuwa kuna misa zinaongozwa na mashoga ambao wanajulikana dhahiri .au katika mshule ya bweni ya makanisani mapadri kuwa***ra watoto wadogo ??
    Dunia imejaa vituko na tusimjadili mtu kwa imani yake au nchi yake ,ila yeye binafsi. Kwa maana hakuna hata dini moja ambayo watendaji wake wote wako safi ,kwani nao ni watu wenye akili na matamanio na shetani anafanya kazi yake,katika 1000 atapata tu japo wa2 ambao watamfata.
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanaoruhu ni wale waliokubali na viongoz wao kuwa gays_huyu si kiongoz wa dini ni mfuasi tu na mtawala_ivo roma au jerusalem hakuna gays_achen kuzifungia akil zenu matakoni_ziachien zifanye kaz
     
  12. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 3,064
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Haleluya Eeeeeeeemeeen!
     
  13. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Takbir?
    My shit
    They are worser that pigs!
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwani huko Vatican hakuna wa aina hiyo, au ndiyo mumegeuka mbuni kuficha kichwa?
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hivi nyinyi kwa maoni yenu munadhani huyo atafungwa kama raia wengine? Sheria ni kwa walalahoi tu dunia nzima na huko Uingereza ndiyo kabisa wanafiki.

    subirini tu dili za mafuta zitapoanguka utasikia kimya kimya mwana wa mfalme amekwenda kufungwa kwao kwa sababu anaumwa, blah blah blah. Halafu huyo ametoka yuko njiani kama kawaida.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda huyo jamaa asiwe na uraia wa uingereza
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    hana uraia huko alienda kuliwa ta .ko na kijana kwa nafasi
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hadi uko kumbe kuna mashoga...
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    The dude is gay
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Is this part of faith?
     
Loading...