Saudi Arabia kuanza kuunda silaha zake yenyewe

Saudi Arabia kuanza kuunda silaha zake yenyewe

Wauze tende na mafuta tu,hawana akili ya technology,wao watumie tu ambavyo Mungu aliwapa vya asili mafuta na tende.
 
Kama Saudi Arabia itaanza kuzalisha silah basi vita vitatokea Tena vikubwa maana Saudi Arabia ndiye anayedhamini vikundi vya kikaidi ukanda huo, moto umeongezwa kwenye petrol.
 
Aiseeeeee.....sisi tuna viwanda elfu tatu na kitu ndani ya miaka miwili tu ya JPM...
HAO wanafanya utani......
Elfu tatu wanzio wanahesabu na matawi ya viwanda mfano vya sukari 16, kagera shuga, mtibwa nk
 
Korea ya kaskazini ndo mfano wa ajabu kwa Taifa lililoweza kutengeneza silaha zake kwa kujitegemea! Mwaka 1950-53 wamarekani waliharibu miundo mbinu yote japo hawakuweza kuikalia Korea ya kaskazini kama malengo yao yalivyokuwa. China iliwafumulia mbali wakalazimika kuitisha sitisho (sio kumaliza) la vita!
Baada ya vita hiyo NK ilitengwa kimataifa kwa fitina za marekani!
Pamoja na kutengwa, Leo wanaunda ndege zao za kivita, makombora ya aina zote za masafa, silaha za nyuklia, vifaru, mabomu nk! Dunia inashangaa!
 
Nilikuwa sijawaelewa....... kumbe hata vyerehani viwili ni kiwanda................ AMA KWELI.

TANZANIA YA VI-WONDER.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji38]
 
Safi sana Saudi!!!! mko mbali sana, kama ni pesa mnazo zaidi ya mataifa mengi ya ulaya na amerika.

Sisi acha tuenderee na vi-wonderful kama vile ku-make shoes za kimasai, katambuga shoes and kulalama kila kukicha
 
Safi sana Saudi!!!! mko mbali sana, kama ni pesa mnazo zaidi ya mataifa mengi ya ulaya na amerika.

Sisi acha tuenderee na vi-wonderful kama vile ku-make shoes za kimasai, katambuga shoes and kulalama kila kukicha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] tukilipwa na ACACIA na sisi tutaanza kuunda mabomu yetu tena tutauza had Urusi na Marekani.

Wasitutishe[emoji38]
 
Nilisha Selma hapa,wanaoenda kuhiji huko wajitafakali mala2.
Wazungu wameshaweka ngome Zaohapo na wanaendelea kuitia unajisi macca.mambo yoote hayo yatasimamiwa na wazungu tu.watapewa eneo na watafanya wanavyotaka.
Well said.
 
308d2c841f981cf27b9c0afcbb631f46.jpg


Saudi Arabia ipo mbioni kuanzisha kampuni/kiwanda ambayo itahusika na uundaji na utengenezaji wa vifaa vya kijeshi kama vile magari ya kijeshi,rada, mabomu,nk.
86c95b16407342b7ee2afaeecc0cdffe.jpg


Viwanda hivyo vinatarajiwa kuajiri maelfu ya raia wa Saudia na pia kusaidia kupunguza utegemezi wa silaha toka nje ambazo ni ghali.

ef0ee1c9cbbeab87065a828f8187f4e2.jpg

Pia viwanda hivyo vinatarajiwa kuingizia nchi hiyo zaidi ya dola bilioni tatu($3billion) kwa mwaka.
Kampuni hiyo inatarajiwa kuanzishwa rasmi mwaka 2030.
Itakuwa ngumu coz IQ yao ipo low sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Itakuwa ngumu coz IQ yao ipo low sana

Sent using Jamii Forums mobile app

HIO IQ inapimwaje?

hata kesho mimi nikitengeneza kipimo changu cha iq nikaweka standard hizi
-uwezo wa kuelewa na kupanda mti wowote kwa haraka sana na kuchuma matunda
-uwezo wa kukwepa miba na vimawe mawe njiani kwa hali yoyote hata ukiwa peku peku.
-etc

hapo lazima nchi za Ki Africa zitakuwa juu.

unakuta mtu anapimwa iq na hio test inafanyika kwenye kioo kama cha tv au computer, mtoto toka azaliwe pengine hajaona hio computer unafkiri ata concetrate kwenye swali au atashangaa kioo?

na pia huwezi ukaset fixed question ukapima dunia nzima kama wanavyofanya hao jamaa, na kisayansi hiyo haikubaliki soma zaidi hapa

https://www.sciencedaily.com/releases/2012/12/121219133334.htm

kabla mambo ya ukoloni na mafuta hayajaanza, middle east ilikuwa ndio kitovu cha technology, watu walitoka maeneo mbali mbali kuja kujifunza technology mashariki ya kati, wanasayansi maarufu wamejifunzia huko. soma zaidi hapa

Science in the medieval Islamic world - Wikipedia

hivyo waki invest kwenye elimu wanaweza fanikiwa, hakuna cha IQ wala u-genious kila nchi duniani inaweza,

angalia mataifa ya asia kama vietnam, malyasia, singapore, na wengine wa.karibu zilikuwa ni nchi kama sisi tu karne iliopita ila sasa hivi wapo vizuri kupita maelezo,
 
Nilikuwa sijawaelewa....... kumbe hata vyerehani viwili ni kiwanda................ AMA KWELI.

TANZANIA YA VI-WONDER.
Kwani cherehani sio chombo cha uzalishaji !?
 
Safi sana Saudi!!!! mko mbali sana, kama ni pesa mnazo zaidi ya mataifa mengi ya ulaya na amerika.

Sisi acha tuenderee na vi-wonderful kama vile ku-make shoes za kimasai, katambuga shoes and kulalama kila kukicha
Wewe sio mzalendo.you don't have patriotic spirit for your country.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom