Satellite kongwe zaidi kurudishwa Duniani baada ya miaka 67

Satellite kongwe zaidi kurudishwa Duniani baada ya miaka 67

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,347
Reaction score
2,754
Vanguard satellite 1_20250418_123011_0000.png


💡 Hii ndo satellite kongwe zaidi kuwahi kurushwa Angani ambapo inatarajiwa kurudishwa Duniani baada ya miaka 67 toka kipindi cha vita za baridi.

âš¡ Satellite hii inaitwa Vanguards 1, ilizinduliwa mwaka 1958 inabaki kuwa Satellite kongwe zaidi ulimwenguni kilichoundwa na binadamu. Wanasayansi wametoa pendekezo la kutaka kuirudisha satellite hii kongwe Duniani baada ya miaka 67.

🚀 Kupitia mpango kabambwe uliowekwa na Mtandao wa space.com uliweza kuonyesha muonekano wa Satellite hiyo ambayo ndiyo kongwe lengo kubwa ni kuirudisha Duniani na kuiweka kwenye Maonyesho ya makumbusho.
 
Babu yangu hakujua kuhusu uwepo wa satellite hiyo,japo alikuwa kijana kabisa kipindi satellite hiyo inarushwa, information is power.
 
  • Thanks
Reactions: Lax
View attachment 3308342

💡 Hii ndo satellite kongwe zaidi kuwahi kurushwa Angani ambapo inatarajiwa kurudishwa Duniani baada ya miaka 67 toka kipindi cha vita za baridi.

âš¡ Satellite hii inaitwa Vanguards 1, ilizinduliwa mwaka 1958 inabaki kuwa Satellite kongwe zaidi ulimwenguni kilichoundwa na binadamu. Wanasayansi wametoa pendekezo la kutaka kuirudisha satellite hii kongwe Duniani baada ya miaka 67.

🚀 Kupitia mpango kabambwe uliowekwa na Mtandao wa space.com uliweza kuonyesha muonekano wa Satellite hiyo ambayo ndiyo kongwe lengo kubwa ni kuirudisha Duniani na kuiweka kwenye Maonyesho ya makumbusho.
Itakwenda makumbusho kama ile shuttle yao
 
Back
Top Bottom