Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Zitto ana nguvu kama Kingkong-CCM wanatetemeka wakimuona au kumsikia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaldinali, May 31, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is official kuwa Mr. Zitto Kabwe sasa ana nguvu sana katika duru za siasa nchini Tanzania (i am talking about a different kind of power). Taratibu naanza kuamini kuwa huyu bwana amekuwa - au soon atakuwa - taasisi (institution). Kwanini?

    Kumbe huyu bwana alipotangaza kwenda Marekani Chama Cha Mapinduzi ambacho ni taasisi( Chama chote Tanzania bara na visiwani) kilishutka, kutetemeka na kuamua kufuatilia kila nyendo ya safari yake. Not only that wamefuatilia kila neno alilosema (labda na kila mtu aliyekutana nae na kama mama Maajar asingekuwa mwana mtandao angepata matatizo kwakukutana nae kama yaliyomtokea Balozi Nyaki alipompokea Mrema back in the 90's).

    Hawakuhishia hapo taasisi hiyo ya Chama Cha Mapinduzi imekaa na kuyachambua maneno aliyoongea Zitto mstari kwa mstari na kuona maneno aliyoongea ni mazito na yanaki-demage chama na hivyo wakaona umuhimu wa kumjibu mstari kwa mstari. Na katika ripoti hiyo ya chama cha mapinduzi hawakuandika jina la Kiongozi wa CCM aliyetoa ripoti ya kumjibu Zitto kwakuwa (1) Walitaka ionekane ni taasisi nzima ya CCM iliyomjibu mtu mmoja Zitto Kabwe (2) Labda wengi wa viongozi wa CCM wanaogopa kuwa na personal beef na huyu KingKong Zitto Kabwe.

    This guy Zitto is as strong as Kingkong Now!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,378
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa sio tuu Ana nguvu Kama king kong anamzidi king kong na hii imekuwa ni kwa CDM nzima kauli zao zinasubiriwa zitumike kwenye propaganda lakini CDM hawatumii masaburi kufikiri Kama ccm
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Zitto ni Mbinafsi kweli kama Nape... na tatizo ni Ndumila kuwili anasikiliza ya CCM na kuyafanya akiwa CHADEMA

    CCM hamuogopi ZITTO hata kidogo; Nipeni Sababu ya CCM kumuogopa ZITTO
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe unamuogopa tupe sababu ya wewe kumuogopa
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,710
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    I have never doubted this guy! nimefanya naye siasa tangu enzi hizo, najua brain yake, caliber yake na mitazamo yake, nipenda tena misimamo yake

    Lakini kwa siasa za Tanzania, watu kama yeye ni ngumu sana kudumu, kwani maadui zake wako kila kona, within, outside, kila mahali.

    almost all potential and good leaders ambao leo wamerudi nyuma waliangushwa na watanzania wenyewe!!! mi-strust, kusingizia,uzushi, na majungu mengi.......naamini kwa upepo uliopita CCM ambao chadema waliuanzisha kupitia huyu zitto, lazima zitto kama asingekuwa msafi angeangushwa maramoja!! Leo hii akina Maige hawawezi kumsema zitto anamsema Nappe!! unaweza kumkuta mtanzania mwenye akili timamu anasema kwa uchungu kuwa zitto au fulani ni fisadi wakati hana hata chembe ya uthibitisho...kisa...kaaminishwa!!

    Yes is good but will he survive?? na kama sio, je wangapi kama zitto ambao watatokea na wataangushwa chini kwa sababu ya wivu wetu, vision zetu na majungu yetu na tabia zetu???
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hoja hapa sio zito kuwa na nguvu bali ni chadema ndiyo inafanya kazi hiyo. Hata huko marekani ameenda kwa ajili ya cdm na sio yeye kama zito wananchi waache kupima maneno kana kwamba yeye ndo yeye kama vip ahame cdm aone kama kuna mtu atamfuata. Nguvu aliyoipata inatokana na chadema. Na wananchi wanapenda umoja kwa iyo kusema zito ana nguvu sana ni kujidanganya huku kukiwa cdm ndio inayompa nguvu
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,399
    Likes Received: 13,895
    Trophy Points: 280
    Zitto ni mtu makini sana, ni kiongozi mwenye vision ya maana.
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Akiamua kuivunja serikali anaivunja.
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Allah! Kumbe nape naye ni mbinafsi!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio sasa tu, Zitto Kabwe toka kitambo1
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaldinali, umeingia JF ili uweke hii post? Pamoja na kuwa ni kweli namkubali Zitto, ila kampeni yako siioni kuwa ina mshiko. Ndo zile za urais wa 2015 nini?
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,984
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jamani kumjadili kiongozi mmoja mmoja sio tija wala hoja mimi ninachoona hapa ni wananchi sasa wameamka na wanataka mshikamano na umoja ambao unaweza kuyakomboa maisha yao hapa tunavyoongea hivi kule vijijini kuna watu wamemka na njaa hawajala tangu jana ila madini, rasilimali zetu zote zinapewa wajanja wachache kwenye hii nchi. Mimi wakati ninapokwenda nyumbani kijijini likizo ohh my God utafikiri hawa watu hawaishi wanamatatizo yasipimika. Unawakuta vikongwe wameshindwa hata kuamka ndani kisa njaa. Jamani tuamke tuachane na hiki chama cha Mafisadi tukendelea kukibali kushika dola tutapoteza ndugu zetu wengi wasiokuwa na uwezo na MUNGU ATATUULIZA SIKU ZETU ZA MWISHO.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    zitto ni mbunge makini na chama alichomo ni makini,nitajie mbunge wa cdm asiyekuwa makini ukimuondoa shibuda na selasini.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Zitto ni jembe aka king kong iv
     
  16. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hapa anajadiliwa Zitto kama Zitto kutokana na majibu ya CCM yaliyokuwa yameelekezwa moja kwa moja kwa Zitto juu ya hotuba aliyoitoa uko Marekani.
    Kosa ambalo nawaona CCM wanalifanya na inawezekana kabisa hawalijui ni kwamba wanazidi kumpandisha chati wakifikiri wanamuaribia. Kitendo cha wao kutolea majibu kila kauli anayoisema ni dhahiri kwamba ni tishio, na ingekuwa kuna mambo anayoyakiuka amaa hakika wangeshamchukulia hatua.
    Alisema kuhusu hazina ya BOT kukauka CCM wakamjibu, sasa tena wamemjibu hotuba aliyoitoa kule marekani. Hata kwenye mchakato wa kudai uwajibikaji (Sahihi 70) CCM walihaha sana kina January Makamba... lakini mwisho wa siku ukweli unaonekana.
    In short, Zitto wa CHADEMA yuko ahead of CCM
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,613
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa, I like the guy...kuna kipindi sikumwelewa, but now nampata. Ila aache kulewa sifa.
     
Loading...