Waziri Mkuu aanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani Mara

Waziri Mkuu aanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani Mara

Habari za Zanzibar

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2024
Posts
529
Reaction score
361
WAZIRI MKUU AANZA ZIARA YA KIKAZI YA SIKU TANO MKOANI MARA

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasili katika Uwanja wa Ndege wa Seronera, wilayani Serengeti mkoani Mara, kuanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani humo.

Katika ziara hiyo itakayofanyika kuanzia leo, Jumatano Julai 1 hadi Julai 5, 2026, Waziri Mkuu atakagua na kuzindua miradi ya maendeleo, kuzungumza na wananchi, kusikiliza na kutatua changamoto zao katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara.

Mwigulu Mara.jpg

IMG-20260701-WA0020.jpg

​
 
WAZIRI MKUU AANZA ZIARA YA KIKAZI YA SIKU TANO MKOANI MARA

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasili katika Uwanja wa Ndege wa Seronera, wilayani Serengeti mkoani Mara, kuanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani humo.

Katika ziara hiyo itakayofanyika kuanzia leo, Jumatano Julai 1 hadi Julai 5, 2026, Waziri Mkuu atakagua na kuzindua miradi ya maendeleo, kuzungumza na wananchi, kusikiliza na kutatua changamoto zao katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara.

chapa kazi waziri mkuu Dr Mwigulu Nchemba, waTanzania wote tupo nyuma yako.

Nakutakia kila la kheri 🙏
 
WAZIRI MKUU AANZA ZIARA YA KIKAZI YA SIKU TANO MKOANI MARA

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasili katika Uwanja wa Ndege wa Seronera, wilayani Serengeti mkoani Mara, kuanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani humo.

Katika ziara hiyo itakayofanyika kuanzia leo, Jumatano Julai 1 hadi Julai 5, 2026, Waziri Mkuu atakagua na kuzindua miradi ya maendeleo, kuzungumza na wananchi, kusikiliza na kutatua changamoto zao katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara.

Kwahiyo aliyesema polisi wazuie mikusanyiko yote hawawezi kumzuia huyu jamaa au ndio wanaogopa chadema tu ndio waanzisha vurugu ccm hawawezi kuanzisha vurugu
 
Sasa Amefika Mkoa wa Mara

Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

📆 1 Julai, 2026.
🕰️ 5:00 Asubuhi.

Lengo la Ziara:
1. Kukagua Jengo la Utawala - H/W ya Serengeti.
2. Mkutano wa hadhara - H/W ya Serengeti.
3. Mkutano wa hadhara - Nyamongo.
 

Attachments

  • IMG-20260701-WA0026.jpg
    IMG-20260701-WA0026.jpg
    487.4 KB · Views: 8
Hivi huwa anafanya kazi za ofisi wakati gani huyu PM, msimu wa Taharuki waliyoipa uzito wenyewe walipaswa viongozi kupata muda wa kutafakari namna ya kuleta usawa kwa wananchi.

CCM hayo mnayopuuzia yataleta madhara makubwa sana siku zijazo ikiwa mpo au mtakuwa benchi/makaburini.

Tujitafakari mpinzani si adui bali mjenzi mwenza wa Tanzania.
 
WAZIRI MKUU AANZA ZIARA YA KIKAZI YA SIKU TANO MKOANI MARA

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasili katika Uwanja wa Ndege wa Seronera, wilayani Serengeti mkoani Mara, kuanza ziara ya kikazi ya siku tano mkoani humo.

Katika ziara hiyo itakayofanyika kuanzia leo, Jumatano Julai 1 hadi Julai 5, 2026, Waziri Mkuu atakagua na kuzindua miradi ya maendeleo, kuzungumza na wananchi, kusikiliza na kutatua changamoto zao katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara.

Tusione manguo ya kijani na njano kwenye mkutano. Dr. Mwigulu Nchemba umesikia?
 
DKT. MWIGULU ATUA MARA KWA KISHINDO AANZIA SERENGETI

ATAKA JENGO JIPYA LA HALMASHAURI LIKAMILIKE KWA WAKATI

AANZA KUNGURUMA LEO KWA KUSIKILIZA KERO VIWANJA VYA SOKOINE

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mwigulu Nchemba ameanza ziara yake ya kikazi kwa kishindo katika Mkoa wa Mara, ambapo ameanza kwa kulitembelea jengo la Utawala la Halmashauri ya Wilaya Serengeti.

Jengo hili ambalo ujenzi wake unatekelezwa na Wakala wa Majengo Tanzania TBA, limegharimu kiasi cha shilingi Bilioni 4.5 za kitanzania na ujenzi wake umefikia zaidi ya asilimia 42.

Waziri Mkuu ametumia nafasi hiyo kuzungamza na wananchi wa serengeti katika viwanja vya Sokoine na kuelezea utekelezaji majengo kama hayo yapatayo 150 kwa Nchi nzima.

Tazama kipande hiki cha video
 
Hawa machawa ndo wameua JF....saivi hata kulog in unaona uvivu maana unajua utakutana na uharo wa machawa umejazwa kila kona.
 
Sasa Amefika Mkoa wa Mara

Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

📆 1 Julai, 2026.
🕰️ 5:00 Asubuhi.

Lengo la Ziara:
1. Kukagua Jengo la Utawala - H/W ya Serengeti.
2. Mkutano wa hadhara - H/W ya Serengeti.
3. Mkutano wa hadhara - Nyamongo.
Inaonekana Hon PM hakusikia zuio la Hon Katambi au
 
Back
Top Bottom