Sasa Unaweza Kujipatia Mizinga ya Langstroth kwa Tshs 170,000/= Tu

Sasa Unaweza Kujipatia Mizinga ya Langstroth kwa Tshs 170,000/= Tu

John L. Mihambo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
526
Reaction score
180
Habari,

Kwa Wafugaji Nyuki Kibiashara, sasa unaweza kujipatia Mizinga ya Kufugia Nyuki Kibiashara (Commercial Langstroth Hives)kwa bei RAFIKI ya Tshs 170,000/=, ambapo kupitia kwayo utaweza kuvuna Mazao kama vile;
-Sumu ya Nyuki (Bee Venom)
-Chavua (Pollen)
-Gundi (Propolis)
-Maziwa ya Nyuki/ Jeli ya Kifalme (Royal Jelly)
-Nta (Bee Wax)
-Na Asali safi isiyochangamana na watoto wa Nyuki

Faida nyingine kupitia Mzinga huu ni kwamba utaweza kuzalisha Makundi yako ya Nyuki, wewe mwenyewe.

Mzinga huu wa Langstroth una gharimu Tshs 170,000/= (hadi shambani kwako), Lakini ikiwa utapenda kuchonga mwenyewe, sisi tutakupatia vifaa vya kuambatanisha hapo ili uweze kuvuna mazao kama yalivyoelezewa hapo juu.

Wasiliana nasi sasa; 0784324102/ 0755732981/ 0784667480
 

Attachments

  • LANGSTROTH.jpg
    LANGSTROTH.jpg
    23.9 KB · Views: 62
Habari,

Kwa Wafugaji Nyuki Kibiashara, sasa unaweza kujipatia Mizinga ya Kufugia Nyuki Kibiashara (Commercial Langstroth Hives)kwa bei RAFIKI ya Tshs 170,000/=, ambapo kupitia kwayo utaweza kuvuna Mazao kama vile;
-Sumu ya Nyuki (Bee Venom)
-Chavua (Pollen)
-Gundi (Propolis)
-Maziwa ya Nyuki/ Jeli ya Kifalme (Royal Jelly)
-Nta (Bee Wax)
-Na Asali safi isiyochangamana na watoto wa Nyuki

Faida nyingine kupitia Mzinga huu ni kwamba utaweza kuzalisha Makundi yako ya Nyuki, wewe mwenyewe.

Mzinga huu wa Langstroth una gharimu Tshs 170,000/= (hadi shambani kwako), Lakini ikiwa utapenda kuchonga mwenyewe, sisi tutakupatia vifaa vya kuambatanisha hapo ili uweze kuvuna mazao kama yalivyoelezewa hapo juu.

Wasiliana nasi sasa; 0784324102/ 0755732981/ 0784667480
Sema ofisi zenu zipo wapi?
 
Mkuu ndio ambayo unakinga tu asali kama kwenye bomba? Huna haya ya kuumwa na nyuki wakati wa kurina embu nipe detail iligunduiwaga Australia ndio hiyo au hii ni kitu kingine more pic itapendeza sijaelewa hiyo uliyoweka. Shukrani
 
Back
Top Bottom