sweetlady
JF-Expert Member
- Dec 24, 2010
- 16,967
- 8,498
No matani BAGAH, we uje kwenye party jioni...kwan mambo yameshaiva?husny hataniwi?ndo kakubali...?ala!
No matani BAGAH, we uje kwenye party jioni...kwan mambo yameshaiva?husny hataniwi?ndo kakubali...?ala!
No matani BAGAH, we uje kwenye party jioni...
NakuPM ramani sasahivi, hapa wazamiaji wengi watatujazia ukumbi bure tukose hewa...si mchezo!...nipe ramani maana miezi hii ubwabwa mchache sana so party ikitokea sio kitu ya kukosa!
NakuPM ramani sasahivi, hapa wazamiaji wengi watatujazia ukumbi bure tukose hewa...
Yaani unataka tuje kuuza nyago fesibuku?
Wengine tuna pembe la faru.
Nipo mkuu...toka. S.lisbon ifanye mambo naona umekuwa kimya sana..habari ya wewe mkuu rejao
Haya kyo!Ngastuka kaka huyu anatuvuta ngasa, hapati mtu hapa....
mbona hilo jina wapo kibao? umeweka picha gani? kama vipi tuchat hapa hapa. kwani jf hamna sehemu ya kuchat hadi tuje huko? tuchat hapa hapa bana. nambie wewe jinsia gani?
mpeni raha huyu mpwa jamani enendeni facebook mkajamiiane nae
sina kwetu kwakweli umri huu nina kwangu kwasasa. kujamiiana ni kusocializeDuh! Yamekuwa hayo tena! Lkn mbona hujiheshmu sana,una kwnu kwl ww!