sasa nimeamini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sasa nimeamini

Discussion in 'Jamii Photos' started by queenkami, Sep 23, 2010.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    MGOMBEA URAIS WA CCM MH. JAKAYA KIKWETE AKAA CHINI KWENYE MAVUMBI NA MLEMAVU



    [​IMG]

    SASA NIMEAMINI KWAMBA VIONGOZI WAKIWA WANAHITAJI KURA WANAWEZA HATA KUSEMA 'SHIKAMOO' KWA WATOTO WADOGO!
    !HUU NI USANII WA HALI YA JUU:lol:

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkono wa kulia wa Kikwete upo wapi?
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hivi huyo dada akipandisha midadi akapeleka midogo yake Ikulu itakuwaje?? JK ataipokea au atatimua mbio??

    Siasa ina raha yake. Machizi tu ndo wanaifurahia, kama akina Zuma. Ukienda na ubishoo wako utaumbuka. Hebu fikiria, unakutana na jitu halijapiga mswaki toka siku ya uhuru,na likiongea mvua ya mate inaleta mafuriko, halafu linakukaribia kukusalimia..... Mhh waache wasanii wajaribu bahati zao, ....wakatafute kula!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Safari hii mpaka kieleweke....

    [​IMG]

    xoxoxo
     

    Attached Files:

    • JK.JPG
      JK.JPG
      File size:
      73 KB
      Views:
      24
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    jamaa msanii sana.
     
  6. T

    Tanzania Senior Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Sana Dada
     
  7. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usanii wa namna hii ni uhuni!Ndiyo maana anatuambia atapunguza ukimwi!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,486
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    jamani kakaetu ameshikwa pabaya mwaka huu. Siasa bwana nyie acheni tu. Alipokuwa haombi kura akiwa madarakani kila akienda ziarani na kama atakuwa anweka jiwe la msingi lazima awekewe mkeka au kama anahamasisha kupanda miti ataletewa zuria. Huu mwaka atalala chini ya mti nawaambia.
     
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    naitafuta ile aliyowekewa mkeka akipanda mti niiunganishe na hii,nadhani itanoga kuziweka pamoja!
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maskini,wakimuona alivyokaa hivo wanaona kweli rais mtu wa watu!kumbe msanii,mlaghai,muongo,,,,,,
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hapo ni kanyaboya. Ukifunga macho unauziwa mbuzi kwenye gunia. Huyo dada tayari keshauvaa mkenge. Atatoa kura kwa sababu ya hiyo picha bila kujali kuwa, kwa kufanya hivyo anakipa laana kizazi chake chote.
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :smile-big:
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    anaajua wadanganyika tunadanganyika kwa saaaaana tuuuuu
     
  14. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK ni mtaalamu wa kutumia saikolojia za picha kupiga kampeni!!
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sahihi yako. Pata wimbo huu hapa wenye mlengo sawa na hiyo sahihi yako.

    http://www.youtube.com/watch?v=9qHZ2FLgoFU
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nami niliupenda sana kutokana na maneno yake mazuri japo staili ya waimbaji haijakaa vizuri
     
  18. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hata mim nililiona hilo lkn nilizingatia zaidi ujumbe lkn style yao usiposikia maneno hutadhani ni gospel!
     
  19. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,286
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    kikwete kapoteza sana,sasa hii kukaachini kwenye vumbi ndio nini??? apewe kura kisa alikaa chini kwenye na mlemavu na kumgawia bajaji ambalo hata huyo aliyepewa sidhani kama ataweza kumudu bei za mafuta,!!!huyu JK kachoka kiafya na kifikra haina budi watu wawe macho wamuweke pembeni kwa kura zao kwani miaka mitano ijayo ndio atatupeleka shimoni kabisa na itakua too late
     
  20. d

    dpalla New Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali utabiri wako unatisha kuliko mtabiri fulani al-marhum.Huyu presida keshatudumbukiza shimoni na itatugharimu sana kuweza kutoka humo.Wapi katika historia ya nchi yetu mafuta ya taa yamewahi kulingana na diesel au petrol?Sasa hata tupige kelele vipi he doesn't care kwa vile anamalizia tonge lake la mwisho.
     
Loading...