Sasa ni zamu ya Chenge! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni zamu ya Chenge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipindupindu, Oct 25, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    baada ya wahusika wote wa sakata la uvuaji gamba kuzungumza,kuna taarifa zisizo rasmi kwamba mzee wa bariadi Andrew chenge anajiaandaa kutoa dukuduku lake hivi karibuni.
     
  2. O

    OSCAR ELIA Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanaccm tunataka utekelezaji kama alivyofanya rostam ,huu sio wakati wa ngojela wananachi tuna matatizo ya ugumu wa maisha viongozi wetu timizeni wajibu wenu.
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rostam hakujiuzulu kama gamba aliamua kuachana na siasa uchwara!hakuna gamba lililokubali kuchukua hatua!
     
  4. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,342
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    ...................unafiki huu ndani ya CCM!!!! Singo imebaki gamba, gamba, gamba!!!!!!!!!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naona gamba litatoka na vipande vya nyama
     
  6. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Who told you?
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona jazba?hebu tuthibitishie au kukanusha hii taarifa!
     
  8. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    Huo ndio kasi mpya ya ccm, akishajivua gamba yeye atakuwa mgeni Rasmi ktk ufunguzi wa kampeni za ccm kule baridi maana bila yeye kura hazitatosha - is this not the comedy?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,808
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    madukuduku yasiyo na dukuduku ni upumbavu mtupu

    Sie tunakesha watu wako down under wanakata viuno kwenye ma-pabu na kasino
     
Loading...