Sasa ni Rasmi Trump ndiye Rais wa Marekani

Sasa ni Rasmi Trump ndiye Rais wa Marekani

Ka17965430 said:
Hivi unajifanya hujaona hiyo kashfa mpya akiwatusi wanawake?
Mahakama gani imemkuta na hatia trump kwa matusi? Kawasifia nyinyi mnaona matusi...hhhhhhhhh...
 
Trump anakataliwa kila mahali,ndani ya chama chake ,watu wake wa karibu,na sasa hili sakata la kashfa kwa wanawake ambalo amekiri kweli alisema anajuta kuzaliwa.wakati utaamua tusubiri
Wamarekani this tyme hawataki kiongozi ambaye ni legelege.
Ukichunguza kwa undani utabaini kuwa Trump ndiye mtu anayefiti ktk hiyo nafasi kwa sasa, ingawaje kauli na matamshi yenye utata ndivyo vinavyoonekana kumponza, lakini haibadili ukweli kwamba jamaa anakubalika.

Kama utakumbuka kauli ya Trump kuhusiana na mpango wake wa kuwatimua wahamiaji yapata milioni 11 nchini marekani ilionekana ni ya kibaguzi na kupigiwa kelele sana, lakini ukweli ni kwamba wamarekani wengi waliifurahia kauli hiyo kwani watu wengi walionekana kuikubali kisiri siri bila ya kutaka kujidhiirisha adharani.

Na hii inatokana na asili ya taifa hilo la kibabe duniani linaloongozwa katika misingi ya kinafiki ya hali ya juu yenye kulinda maslahi ya taifa hilo kwa namna yoyote ile.
 
View attachment 414554
Baada ya kutolewa email zaidi ya 30000 za Hillary Clinton na mtandao wa weakleaks sasa ni thairi shairi kuwa huyu mama hana na ushawishi wa kushinda uchaguzi ujao.....

Pamoja na Sera mbovu za nje za Trump lakini bado ushawishi wake ndani ya marekani ni mkubwa Kwa wapiga kura.....

Tuendelee kusubiri lakini Kwa sasa hii scandal ya emails sioni ikimuacha aendelee kuongoza...
Ni nini ulichokiandika???
Mkuu hii sio Ukawa na lowasa ujue!!
Unatambua kwamba trump amepoteza ushawishi mpaka ndani ya chama chake baada ya kuwekwa hadharan ule udhalilishaji wake kwa wanawake?
 
Ukumbuke upigaji kura wa marekani ni tofauti na tz kwani wanaoamua nani awe kiongozi ni wajumbe wasiopungua 500 hata kwenye kura za kawaida kuna mmoja wapo kashinda kwa wingi wa wapiga kura wa kawaida.
 
kwa mara ya kwanza taifa la marekani litapata kuongozwa na mwanamke weusi wengi wa marekani hawampend trump na sera zake za kibaguz
 
Dunia haitakuwa mahali salama huyu babu akichukua nchi
Itakuwa salama maana hatodhamini ugaidi, wala hatojihusisha na mambo ya wengine. America itakuwa kwa wa America.

Kwenye vita ya 1&2 ya dunia huoni america kwa lolote na ndo wali make a lot
 
clinton atashinda hata kwa goli la mkono,kama alivyoshnda bush wakati ule
 
Trump hawezi kishika nchi kwa sera zake mbovu, pia hio scandal ya kuwatusi wanawake na kisunda kwenye debates hio ni dhahiri bibi Clinton lazma aingie mjengoni
 
Wataalamu kutoka Tz watasaidia kuhaikisha HC anashinda hata kwa Goli la mik.o.n.o
 
TUPE KIDOGO HIZO EMAILS ZINASEMA VIPI. ILA NIJUAVYO TRUMP NI MWEUPE SANA KWA HILLARY
 
Trump anakataliwa kila mahali,ndani ya chama chake ,watu wake wa karibu,na sasa hili sakata la kashfa kwa wanawake ambalo amekiri kweli alisema anajuta kuzaliwa.wakati utaamua tusubiri
Nitafurahi sana kama nitapewa Maelezo kwamba amefikaje pale alipo ikiwa tangu awali alijataliwa kila kona, hats wanaodai kujitoa kum support hawakuwahi muunga mkono.
 
Majibu ya kwanini dunia itakua mahali hatari chini ya utawala wa Hilarry:
1.Kipindi akiwa secretary of state ndiye aliye ratibu mpango wa kuvamia na kuanzisha vikundi vya waasi huko mashariki ya kati.
2.Libya ilivamiwa na Gadafi kuuliwa kipindi akiwa waziri mambo ya nje
3.Email zake nyingi zilidukuliwa na warusi hivyo lazima awe na ugomvi na hasira na mrusi
4.kama akiwa secretary of state alikua na private saver je akiwa Raisi?
5.Kama alishindwa kutawala familia yake je nchi ataiweza
6.Huwezi weka no fly zone pale allepo hapo ndo mwanzo wa vita ya tatu
 
Sijui unapata wapi habari wewe! Kijiweni? Angalia polls zote, angali debate zote, google upate updates za kampeni za uchaguzi. Ukifanya hivyo asilani huwezi kufikia hitimisho kwamba Trump anaongoza. Kwanza jua tu umaarufu wa Trump kisiasa ulikuja pale alipoyavalia njuga madai kwamba Obama hakuzaliwa Marekani? Akaongeza na kudai anataka kuona rekodi za masomo yake. Hakuna raisi Marekani aliyedaiwa cheti cha kuzaliwa hadharani wala ripoti ya masomo. Watu wanaomuunga mkono ni wale wanaodai kwamba wamenyang'anywa nchi yao. Obama anawakilisha kwao kunyang'anywa kwao. Na kwa sababu hiyo utaona kabisa kwamba miongoni mwa Wamarekani weusi, Trump anaungwa mkono na chini ya asilimia 10. Jingine lililowakuna wafuasi wake ni kudai kwamba matatizo yao ya kiuchumi yanatokana na wahamiaji kutoka Mexico. Walatino kwa asilimia kubwa hawamtaki pia.
Kasoro ya barua pepe kwa Hillary ni kosa ambalo halina uzito sana ukiangalia historia ya masuala hayo ya emails. Unajua GWB naya alipokuwa raisi, barua pepe zaidi ya 40,000 zilifutwa na marepublicans hawakupiga kelele kama wanavyompigia Hillary? Kihistoria kuna wengine waliofanya hivyo hivyo. Jua tu kwamba Republicans wana visa na Hillary toka zamani hata alipokuwa first lady huko Arkansas.
Jibidishe kutafuta habari za kweli si za uzushi wa kijiweni.
View attachment 414554
Baada ya kutolewa email zaidi ya 30000 za Hillary Clinton na mtandao wa weakleaks sasa ni thairi shairi kuwa huyu mama hana na ushawishi wa kushinda uchaguzi ujao.....

Pamoja na Sera mbovu za nje za Trump lakini bado ushawishi wake ndani ya marekani ni mkubwa Kwa wapiga kura.....

Tuendelee kusubiri lakini Kwa sasa hii scandal ya emails sioni ikimuacha aendelee kuongoza...
 
Wamarekani this tyme hawataki kiongozi ambaye ni legelege.
Ukichunguza kwa undani utabaini kuwa Trump ndiye mtu anayefiti ktk hiyo nafasi kwa sasa, ingawaje kauli na matamshi yenye utata ndivyo vinavyoonekana kumponza, lakini haibadili ukweli kwamba jamaa anakubalika.

Kama utakumbuka kauli ya Trump kuhusiana na mpango wake wa kuwatimua wahamiaji yapata milioni 11 nchini marekani ilionekana ni ya kibaguzi na kupigiwa kelele sana, lakini ukweli ni kwamba wamarekani wengi waliifurahia kauli hiyo kwani watu wengi walionekana kuikubali kisiri siri bila ya kutaka kujidhiirisha adharani.

Na hii inatokana na asili ya taifa hilo la kibabe duniani linaloongozwa katika misingi ya kinafiki ya hali ya juu yenye kulinda maslahi ya taifa hilo kwa namna yoyote ile.
Usidanganyike. Hakubaliki kiasi unavyodhani. Labda kama ni mahaba niue au denial tu. Nilikuwa huko Marekani Mei na nilizungumza na wengi. Hilo la unafiki liko sana. Tuanzie na Trump mwenyewe. Pamoja na kelele zake, yeye mwenyewe bidhaa zake zinatengenezwa Mexico na China. Mwenyewe amekuwa akiajiri wahamiaji haramu kwa kuwa anawatapeli malipo. Hell, anawatapeli hata Wamarekani wenzie. Na kama umemfuatilia vizuri utagundua pia kila analolisema anaweza kulikataa kwa nyuzi 180 bila kupepesa macho.
Miaka kama mitatu minne iliyopita, jimbo la Alabama lilipitisha sheria za kuwasakama wahamiaji haramu. Ulipofika msimu wa kuvuna mboga, matunda na viazi wakajikuta hakuna watu kwa sababu wahamiaji haramu walikwepa kwenda kutafuta kazi huko. Ikawa hasara kubwa. Mpaka leo wanasiasa wa Alabama huwasikii tena kuleta unafiki huo. Wenye akili wanajua hii habari ya kurudisha wahamiaji au kujenga ukuta ni red meat. Ni sera zisizo na manufaa na zisizotekelezeka. Majukwaani zinawasaidia kumobilize wapiga kura wenye mwelekeo wa kibaguzi.
Trump ana advantage kwamba hakuwahi kushika nyadhifa hizo akaonekana anafanyaje. Lakini kabla Marekani haijavamia Libya, Trump alipiga kelele kwamba serikali ya Marekani inamchelewesha kummaliza. Leo ati yeye ndiyo atakuwa na sera bora zaidi?
Trump is an impulsive, a know-nothing, ambaye hapendi kutafuta evidence au ukweli. Marekani haitaweza kuishi yenyewe tu. Lazima atajikuta anapambana na nchi mbalimbali. Na hapo ndipo tunapoiona hatari. Wakati watu wanapozungumzia jinsi ya kupunguza makombora ya niuklia, yeye anaoneka kutaka kusambaza zaidi.
 
Leo alijitahidi sana alifanya juu ya expectations zangu(nadhani na za wengi).
Bado ana kazi kubwa ya kushawishi watu ila at least jana hakuwaangusha wanao mpenda
Very low expectations. No, tremendously low expectations. He did badly because he knows nothing and he is a liar. Kuleta habari za Bill ndiyo hoja?
 
Back
Top Bottom