Sasa ni Rasmi Trump ndiye Rais wa Marekani

Sasa ni Rasmi Trump ndiye Rais wa Marekani

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,696
Reaction score
58,738
1475922226667.jpg

Baada ya kutolewa email zaidi ya 30000 za Hillary Clinton na mtandao wa weakleaks sasa ni thairi shairi kuwa huyu mama hana na ushawishi wa kushinda uchaguzi ujao.....

Pamoja na Sera mbovu za nje za Trump lakini bado ushawishi wake ndani ya marekani ni mkubwa Kwa wapiga kura.....

Tuendelee kusubiri lakini Kwa sasa hii scandal ya emails sioni ikimuacha aendelee kuongoza...
 

Attachments

  • 1475921854612.jpg
    1475921854612.jpg
    26.2 KB · Views: 133
He
View attachment 414554
Baada ya kutolewa email zaidi ya 30000 za Hillary Clinton na mtandao wa weakleaks sasa ni thairi shairi kuwa huyu mama hana na ushawishi wa kushinda uchaguzi ujao.....

Pamoja na Sera mbovu za nje za Trump lakini bado ushawishi wake ndani ya marekani ni mkubwa Kwa wapiga kura.....

Tuendelee kusubiri lakini Kwa sasa hii scandal ya emails sioni ikimuacha aendelee kuongoza...


Hesabu za kisiasa zimekupiga chenga kweli wewe, huna lolote! Kaa mkao wa kuchumaa usubiri januari 20, 2017 ushuhidie Mama HC anavyoingia 16 Pennyslivania Avenue Washington DC.
 
Trump anakataliwa kila mahali,ndani ya chama chake ,watu wake wa karibu,na sasa hili sakata la kashfa kwa wanawake ambalo amekiri kweli alisema anajuta kuzaliwa.wakati utaamua tusubiri
 
Kama Trump hatajiuzuru na akafanya debate ya kesho vizuri basi atamshinda huyo mama, kiufupi ni Trump kuwa firm
 
Nampa Trump 70% za ushindi,anayebisha tukutane hapa hapa January, Wamerekani sio watu wa mchezo inapokuja suala la nchi yao,Putin naye anawajaza upepo wamarekani kwa kuwatishia vita na kuwaonesha kuwa Obama na nduguye Clinton ni mashetani,kesho Trump anamaliza ubishi.
 
Bado saa chache waingie debate ya pili na supporters wa Trump baadhi wanajiondoa...swali? Ishu ya trump kudhalilisha w/wake Hilary itaigusia Leo st. Louis Leo panawaka motooo
 
Back
Top Bottom