Sasa ni MESSI,INIESTA na RONALDO...


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
FIFA imewabakisha manguli watatu wa La Liga kugombea uchezaji bora wa dunia. Ni Lionel Messi aka Andunje,Andres Iniesta na Christiano Ronaldo. Wewe ungekuwa kocha,nahodha wa timu ya Taifa au mpigakura mwingine wa tuzo hii,ungempigia nani hapa?
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,608
Likes
121
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,608 121 160
Definitely ningempigia Lionel Messi.
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
FIFA imewabakisha manguli watatu wa La Liga kugombea uchezaji bora wa dunia. Ni Lionel Messi aka Andunje,Andres Iniesta na Christiano Ronaldo. Wewe ungekuwa kocha,nahodha wa timu ya Taifa au mpigakura mwingine wa tuzo hii,ungempigia nani hapa?
Bila kupoteza muda ningempigia kura yangu ya ndio Lionel Messi
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
12,960
Likes
9,577
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
12,960 9,577 280
Ronaldo anafanya nini kwenye hiyo list ya manguli? Au hereni ndio inampamba, chezea Messi we!
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Likes
3
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 3 0
Lionel Messi Bingwa wa Rekodi zote za Ulimwengu wa Soka
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Likes
3
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 3 0
Nampa kura Yangu LIONEL 'PHENOMENON' MESSI
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Nina imani kuwa ifikapo Januari mwakani, Lionel Messi ataweka rekodi yake ya kuwa mchezaji pekee aliyetwaa tuzo ya mchezaji bora wa dunia mara nyingi....na itasimama kama vizazi viwili hivi
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ningempigia kura LIONEL MESSI
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Ronaldo wa ukweli sana....MI ningempa CR7 Jeshi la mtu mmoja,siyo bila fulani unafulia!.....
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
messi anachukua tena na CR7 anaendelea kumfuata..
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
41
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 41 0
Hiyo tuzo anaichukua Iniesta, he won euro 2012 na he was mchezaji bora wa michuano hiyo.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,863
Likes
35,045
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,863 35,045 280
Definately Lionel Mess, The Great!!
 
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,497
Likes
8
Points
135
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,497 8 135
Messi is next level...hao wengine weka kapuni
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
Hata mimi ningempigia Messi.Tusubiri Januari 7 tuone.Michel Platini,Rais wa UEFA, aliyewahi kuchukua tuzo hiyo mara tatu mfululizo kama Messi amesema kuwa hatajisikia vibaya akipitwa na Messi atakapochukua kwa mara ya nne.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,706
Likes
995
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,706 995 280
FIFA imewabakisha manguli watatu wa La Liga kugombea uchezaji bora wa dunia. Ni Lionel Messi aka Andunje,Andres Iniesta na Christiano Ronaldo. Wewe ungekuwa kocha,nahodha wa timu ya Taifa au mpigakura mwingine wa tuzo hii,ungempigia nani hapa?
Why naah Xavi?
Wanamkatili sana mtu mzima, wakati mwingine busara inabidi itumike kuliko hisia...
 

Forum statistics

Threads 1,215,126
Members 463,036
Posts 28,536,686