Sasa naanza kuonja matunda ya ufugaji samaki

Ulitumia garama kiasi gani tangu uanze na faida imekaaje boss ili tupate moyo wa kuanza..
 
Naomba kujua kidogo kuhusu kambale hasa uzito wao baada ya miezi sita.
Ni mbinu gani inafaa kutiririsha maji hasa unapoyabadili?
 
Nafarijika sana na hii kazi unayoifanya
Ni wakati mwafaka sasa tujikite kwenye kilimo na ufugaji tuachene na madini makinikia
Siku tukipata uwezo wa kuyachimba wenyewe basi tutayachimba
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…