Sasa Katavi kupata Umeme wa uhakika wa Grid ya Taifa

Sasa Katavi kupata Umeme wa uhakika wa Grid ya Taifa

Jesca hon

Member
Joined
Jan 9, 2019
Posts
8
Reaction score
59
Serikali kupitia wizara ya Nishati itaanza rasmi utekelezaji wa ujenzi wa mradi wa njia kuu ya kusafiriaha umeme wa Grid ya Taifa kutoka Tabora hadi Mpanda. Kwa taarifa zaidi soma hiii[emoji116]
Adjustments.JPG
 
Katavi hoyeeeee

Wanyamwezi hoyeeeeee

Tabora Hoyeeeeee

Na majirani zetu (Mpanda, shinyanga, kahama,) hoyeeeee
 
Back
Top Bottom