Saniniu Laizer apata Tanzanite nyingine yenye kilo 6

Saniniu Laizer apata Tanzanite nyingine yenye kilo 6

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mmh mkuu picha zinapigwa kabisaa na Hundi amepewa na jamaa ni mchimbaji wa miaka mingi hii movie inakuwaje sasa??? Vipi watalii wakija wakitaka kuionaa kwa kulipiaa maana ndp lengp la serikali... Laizer kutumika ni ngumu sana ukizingatia hilo ni suala la fedha
Sasa billion 7 nazo ni pesa kwa hii serikali. Vitambulisho tu vya machinga kuna kigogo anapiga 20b kila mwaka.

Ndiyo maana tunaingia uchumi wa kati ila asilimia kubwa ya watu wanakuwa masikini. Matajiri wanakuwa matajir zaid.
 
Huhitahi kutangaziwa thamani ya jiwe hilo, ni swala la mahesabu tu, assuming composition yake iko sawa na yale mengine aliyoyapata hapo awali la kilo

Kwamba kilo 9.2+5.8= kilo14 thamani Tshs 7.8 Billions

Kilo 6.33 ni Tsh Billion X= ngapi?

X=6.33x7.8/14=3.53

Kwa hiyo jiwe hilo lina thamani ya Tshs 3.53 billions
Shikamoo
 
Sasa billion 7 nazo ni pesa kwa hii serikali. Vitambulisho tu vya machinga kunakigogo anapiga 20b kila mwaka.

Ndyomaana tunaingia uchumi wa kati ila asilimia kubwa ya watu wanakuwa masikini. Matajiri wanakuwa matajir zaid.
Laizer kaficha maweee bataa kabisaa yulee
 
Alipata mengi na makubwa, sasa anaanza kutoa moja moja!

Au pengine isijekuwa kuna utakatishaji unafanywa na majamaa flani hivi kwa kumtumia ee?! Maana mwaka wa uchaguzi huu, btw muda utasema!
Una akiri kubwa mno, hicho ndicho kilichopo Mkuu, aidha anayomengi Au kuna watu Au mtu anamtumia
 
Alichimba kina kirefu yaonyesha Keshaupayta mwamba ..ningekua mimi nabeba mafungu yangu nanunua jumba "property" Dubai nabeba ndugu zangu tunaanza maisha huko
Maana bongo Au utavamiwa Au utarogwa tu ili mardi ufe tu au ulost
Mzee inaelekea hufatilii hii habari, huyo alichimba akaenda chini hadi akaishiwa vitendea kazi eg mashine za kusupply hewa ikabidi arudi juu na kuanza kwenda ubavuni ndio akakutana na mzigo
 
Alichimba kina kirefu yaonyesha Keshaupayta mwamba ..ningekua mimi nabeba mafungu yangu nanunua jumba "property" Dubai nabeba ndugu zangu tunaanza maisha huko
Maana bongo Au utavamiwa Au utarogwa tu ili mardi ufe tu au ulost
Ana wake sijui wangapi, ila watoto anao 30. Kwa 10bil hazitodumu kivile.
 
Mwenye kingi huongezewa. Bahati yake tusiilalie mlango wazi.
 
Akumbuke kutoa sadaka na zaka[emoji177]
Hili jiwe lilipatikana muda sana,lilipatikana pamoja na yale mengine yaliyooneshwa yenye thamani ya b7.8 Ila lilitaka kutoroshwa kinyamela kutokana na uimara wa vyombo vya dola pale kwenye ukuta wa Magufuli likakamatwa na mguhumiwa alikua lockup nadhani ,nliwahi kudokeza kukamatwa kwa hili jiwe.
 
Hili jiwe lilipatikana muda sana,lilipatikana pamoja na yale mengine yaliyooneshwa yenye thamani ya b7.8 Ila lilitaka kutoroshwa kinyamela kutokana na uimara wa vyombo vya dola pale kwenye ukuta wa Magufuli likakamatwa na mguhumiwa alikua lockup nadhani ,nliwahi kudokeza kukamatwa kwa hili jiwe.


Sijui mwamba alifeli wapi jamani
 
Uzuri wa madini ukishaupata mkanda wake basi umemaliza. Ataendelea kuchimba kwa kufuata huo mkanda na ataendelea kupata madini mengi tu.

Nani kakuambia ukipata mkanda ndio umemaliza, kwa Tanzanite mgodi Unaweza kua mzuri ukalipua hata Miaka 50 ukapata magonga tu , njia uwa zinaleta matumaini ya kupata halafu inapotea mnaendelea kuchoronga
 
Alipata mengi na makubwa, sasa anaanza kutoa moja moja!

Au pengine isijekuwa kuna utakatishaji unafanywa na majamaa flani hivi kwa kumtumia ee?! Maana mwaka wa uchaguzi huu, btw muda utasema!

Halafu pesa ataitoaje bank kwa wingi si uchaguzi utampita kabla hajatoa.Kumbuka anapewa cheki za BOT.Serikali makini hii, nyie Chadema tu ndiyo mnadhani haipo
 
Hata alipotoa yale mawili. Nilikuja na uzi humu nikisema kwa structure ya yale mawe, inawezekana kuna mengine yamefichwa. So anatoa kidogo kidogo.
Hilo jiwe lilitoka pamoja na yale mawili plus madogo ya kilo hadi gram 500,300,200..ila aliekua anahudumia mgodi alifichwa hilo 6.3 gram...ni stori ndefu sana
 
Hii aliipata mwezi kipindi anapata zile zingine. Sema hii aliificha. Sasa sijui nani alimchongea. Sema aliona anapunjwa, ni vile hawezi kusema tu ila moyoni ukweli anaujua.
Hakuficha wala alikua halijui, iliekua anadhamini ndio alificha hilo jiwe huko underground
 
Baada ya haya matangazo ya kumiliki huyu bwana apewe elimu ya kuishi na jamii, apatiwe pia ulinzi wake na mali zake.
Kuna % za watu zaidi ya wanne, kwa hiyo yeye ni mmiliki wa mgodi ndio maana anatajwa ila kuna waliowezesha mawe kutoka yaani walidhamini ndio wenye % kubwa
 
Back
Top Bottom