Saniniu Laizer apata Tanzanite nyingine yenye kilo 6

Saniniu Laizer apata Tanzanite nyingine yenye kilo 6

Huhitahi kutangaziwa thamani ya jiwe hilo, ni swala la mahesabu tu, assuming composition yake iko sawa na yale mengine aliyoyapata hapo awali la kilo

Kwamba kilo 9.2+5.8= kilo14 thamani Tshs 7.8 Billions

Kilo 6.33 ni Tsh Billion X= ngapi?

X=6.33x7.8/14=3.53

Kwa hiyo jiwe hilo lina thamani ya Tshs 3.53 billions
 
Wale wakuzaa watoto wawili eti maisha yawe mazuli, sasa ndo watu wajue kuwa mpaji ni mungu.
Jamaa na watoto wke30 bado kawa Billionea.
Wenye tutoto tu2, bado hata chai nishida kuipata.
Sahihi kabisa...kuzaa haihusiani na kupata,eti uzazi wa mpango kwa ajili ya malezi bora ya familia ni uchafu mtupu!
 
Baada ya haya matangazo ya kumiliki huyu bwana apewe elimu ya kuishi na jamii, apatiwe pia ulinzi wake na mali zake.
Elimu ya kuishi na jamii anayo tayari, sema labda Ulinzi. Lakini sasa uzuri wa waMaasai huwa wanaishi kama familia moja na ukizingtaia kuwa yeye amekuwa ni wa msaada sana kwao tangu siku nyingi huko nyuma, hakuna mtu atakayeditriki kumgusa labda atumie mashambulizi ya anga. Nawapenda sana wamaasai kwa ushirikiano wao mzuri na kutokuoneana wivu. Mungu azidi kumbariki, kumlinda na kumpa maisha mema pia!
 
Wale wakuzaa watoto wawili eti maisha yawe mazuli, sasa ndo watu wajue kuwa mpaji ni mungu.
Jamaa na watoto wke30 bado kawa Billionea.
Wenye tutoto tu2, bado hata chai nishida kuipata.


Weweee masikini mbona wanafyatua sana.

Halafu huwezi kutembelea nyota ya Saniniu ukazaa weee wakati hela yenyewe huna ukitegemea ipo siku zali litakuangukia.
 
Mkondo umebadilika, watu msikimbilie Mererani mkidhani mkizama mgodini mtaibuka na haya mawe hapo hapo
 
Jamaa kahifadhii mzigoo ndani wakimpa Pesa ya kiboyaaa hauziii tenaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Anachel upepo tuu.. Serikali bora impotezee maana Washaanza kukata Boom la watoto sasa mwezi ujao kishaharaaaa kisa Laizer...
 
Kwani mchmbaji ni yeye tu pekew yake,inakuwaje kila siku apige yeye tu mshindo

Nahisi kuna namna hapa
 
Kuna MTU aliwai andika humu kwamba jamaa inaonekana alipata mwamba mkubwa wa Tanzanite, anachofanya kwa sasa ni kutoa kidogokidogo.. Subirini baada ya miezi kadhaa ataibuka na jiwe jingine. Yuko mbali sana huyu jamaa
Niliandika uo uzi jF wakafuta sijui waliunganisha. Kwa kwa ile stracture bado mzigo upo.
 
Bado anaitwa mchimbaji mdogo tu?

Nilifikiri aliwekeza zaidi baada ya bingo,au hakuna wachimbaji wa kati?

BTW:Kuna makabila hizi zali za mfululizo ungekuta ana watoto mazezeta si chini ya kumi nyumbani kwake.[emoji16].
Hapa unazungumzia wale wa kanda ya ziwa
 
Back
Top Bottom