Sangara na wachina


ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,110
Points
2,000
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,110 2,000
Hivi karibuni biasharz ya sangara imekuwa kubwa sana mpaka bei ya kilomoja imefikia Tsh 5000 huku mawenzi mkoani Morogoro.
Nimedadisi nimeambiwa ni kutokana na mautumbo ya koromeo (Bondo) ni dili na wachina wananunua kilomoja kwa Tsh 200,000.wanadai ukinunua kilo miamoja unapata gram chahche za hicho koromeo na hivyo kuwafanya wanaponunua samaki hubaki wakiwa hawana thamani tenA.
Kwa mnaouza tujuzeni kuna fursa tujiunge pamoja na kilo moja ya bondo i ahitaji kilo ngapi za sangara?
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,741
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,741 2,000
Utumbo koromeo Bondo.....???
 

Forum statistics

Threads 1,293,768
Members 497,735
Posts 31,152,760
Top