Tokyo40
JF-Expert Member
- Jun 16, 2013
- 2,065
- 1,926
- Thread starter
- #21
Profesa Hiroshi Ishiguro wa Chuo cha Osaka cha Japan ametengeneza robot anayofanana naye.
Pia, katengeneza robot wanaoweza kufanya mazungumzo madogo madogo na binadamu, kusoma taarifa ya habari kwa kutumia mtandao na kuongea lugha za kigeni kwa sauti mbalimbali ikiwemo ya kike na ya kiume.
Wanatingisha mikono na kichwa na kuweza kujibu maswali madogo ya kujitambulisha.



dogonews.com
Pia, katengeneza robot wanaoweza kufanya mazungumzo madogo madogo na binadamu, kusoma taarifa ya habari kwa kutumia mtandao na kuongea lugha za kigeni kwa sauti mbalimbali ikiwemo ya kike na ya kiume.
Wanatingisha mikono na kichwa na kuweza kujibu maswali madogo ya kujitambulisha.



dogonews.com