Hii ndiyo Orodha ya Mizimu hatari zaidi Duniani

Hii ndiyo Orodha ya Mizimu hatari zaidi Duniani

HERY HERNHO

Senior Member
Joined
Mar 4, 2022
Posts
110
Reaction score
458
2024-06-19_20-41-17.jpg
💀Mzimu wa Pontianak kutoka Malaysia
Pontianak ni mzimu kutoka Malaysia mzimu huu ni wa mwanamke aliyekufa wakati wa kujifungua.

Mzimu huu wa mwanamke mara nyingi hujigeuza kuwa msichana mrembo ili kuvutia wahasiriwa wa kiume, kisha huwararua kwa kucha ndefu na kula viungo vyao vya ndani.

Ikiwa mzimu huu utakutokea basi utajitokeza katika umbile la mwanamke mrembo na ukijichanganya unanyofolewa viungo vyako vyote

Wakati mwingine mzimu huu pia huondoa sehemu za siri za wanaume.

Mzimu wa Pontianaks kawaida hujitokeza sehemu mbalimbali katika makazi ya watu na ishara ya uwepo wa mzimu huu basi utasikia kilio cha mtoto mdogo akilia lakini ukichunguza humuoni ama wakati mwengine kuitwa jina bila kumuona anayekuita

Ikiwa utasikia kilio ni kikubwa basi tambua mzimu huu upo mbali, ikiwa utasikia kilio ni lni kidogo tu basi tambua mzimu huu upo karibu nawe na unapaswa kukimbia bila kugeuka.

Wakati mwingine unaweza kuhisi harufu nzuri ya maua iwe porini ama mahala pengine lakini huoni maua lakiji baada ya muda utahisi harufu mbaya basi kimbia sana tena sana.

Njia pekee ya kumzuia Pontianak ni kwa kumshindilia msumari wa chuma kwenye shingo yake pindi akikunasa, na hivyo kuugeuza mgongo wake kuwa mwanamke mtamu na mrembo.


💀Mzimu wa Kinoly kutoka Madagascar
Picha hii inaonesha aina moja ya mzimu wa Kimalagasi kutokea visiwa vya madagwscar, Mzimu huu unaitwa Kinoly

Mzimu huu una roho mbaya sana pia ni moja ya mizimu ya mababu ambao huwawinda walio hai.

Mababu wa Kimalagasi ambao hawakutunzwa vyema na kusahaulika hugeuka na kuwa mizimu yenye hasira hivyo huwinda roho za walio hai.

Mizimu hii inasababisha maafa hasa kwa wale waliowadhulumu enzi wakiwa hai.

Wamalagasi ili kuzuia babu asigeuke kuwa mzimu wa kutishs basi wao hufanya tambiko liitwalo ‘famadihana’.

Mizimu hii ya Kinoly inaonekana kama watu halisi walio na sifa zisizo za kibinadamu kama vile macho mekundu na kucha zenye ncha kali za vidoleni ambazo ni ndefu na zinazofanana na dagaa.

Mizimu hii ya Kinoly hutumia kucha hizi ndefu kuwatoa uhai walio hai kwani huwaparua na kunyofoa mioyo yao

Usije ukaingia katika 18 za mizimu hii

💀Mzimu wa El Cuco kutoka Portugal ama Ureno

El Cuco (au Coco) ni uliotokea Ureno mamia ya miaka iliyopita.

Hakuna maelezo mengi kuuhusu huu mzimu hasa sura yake inavyoonekana ama mwili wake halisi lakini ukweli ni kwamba kiumbe hiki chenye uwezo wa kubadilika umbo ni cha kutisha sana kutazamwa kwani ni mzimu ambao unatisha sana .

Mzimu huu una sura isiyo na umbo, wakati mwingine huwa katika umbile la joka au joka lenye nywele ambalo hujificha kwenye vyumba au chini ya vitanda na kula watoto

Huko uhispani na Amerika ya kusini wazazi wengi huwatisha watoto wao ambao hawawasikilizi na kuwaambia mzimu wa El cuco unakuja na kuwala

Hili hutokea pale wazazi wanapowaambia watoto walale lakini ikiwa watakaidi basi huanza kuomba nyimbo wakisema

Lala mtoto, lala sasa...
huyo Coco anakuja na atakukula wewe.
Tazama hapa uhatari wa mizimu hii

View: https://youtu.be/oE4tx71vQOg

💀Mzimu wa ‘’Hungry kutoka Japan
Mzimu huu hufahamika kama mzimu wa "Njaa " hasa katika dini za Ubuddha wa Kichina na Utao na vile vile katika dini ya watu wa Kichina.

Ubudha na Utao huamini kwamba mizimu yenye njaa inaweza kutokea kutokana na kupuuzwa kwa mababu. Inadaiwa kwamba matendo maovu husababisha nafsi kuzaliwa upya katika mojawapo ya nyanja sita tofauti.

Kiwango cha juu zaidi cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mkaazi wa kuzimu, kiwango cha chini cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mnyama, na kiwango cha chini kabisa kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa. . Kulingana na mila hiyo, matendo maovu yanayopelekea mtu kuwa mzimu wa njaa ni kuua, kuiba na kufanya ngono na watu wenye unajisi. Tamaa, uchoyo, hasira na ujinga vyote ni sababu za kusababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa

Mizimu kumi na sita yenye njaa inasemekana kuishi kuzimu au katika eneo la kuzimu. Tofauti na wakazi wengine wa kuzimu, wanaweza kuondoka kuzimu na kutangatanga lakini mizimu hii huishi huko tu bila kutangatanga yaani ipo kifungoni

Mizimu hii haionekani wakati wa mchana lakini huonekana usiku. Baadhi ya mizimu yenye njaa inaweza kula maiti, au manii kwa waliochanjwa chale wanaume na wanawake huliwa damu ya heshi

Mizimu hii ina tumbo kubwa na shingo nyembamba kama sindano.

Tamasha linaloitwa "Hungry Ghost Festival" huko japani hufanyika ili kuheshimu mizimu ya mababu wenye njaa na chakula na vinywaji hutolewa ili kukidhi mahitaji yao.


💀Mzimu wa Wendigo, kutoka Marekani huko Americas

Mzimu wa wendigo ni roho ya kinyama inayoaminika na makabila ya Wamarekani Wenyeji wa Algonquin kuwa na wanadamu aliyekufa. Neno "Wendigo" au "Windigo" hutumiwa kuelezea roho yenyewe, na vile vile mwanadamu ambaye kiumbe amechukua.

Inasemekana kuwa Mzimu wa Wendigo ulikuwa na mwonekano wa kibinadamu, lakini mzimu hui ni mrefu sana na mwembamba, ukiwa na macho yaliyozama sana ndani na ngozi ya manjano iliyooza. Pia ilisemekana mzimu huu hutoa harufu mbaya ya uozo.

Tamaduni zote ambamo hekaya ya Wendigo ilionekana zilishiriki imani kwamba wanadamu wanaweza kugeuka kuwa Wendigo ikiwa wangekubali kula nyama ya watu, au, badala yake, wakaingiwa na roho ya kishetani ya Wendigo, mara nyingi hali hii hutokea katika ndoto.

💀Mzimu wa Umibōzu, kutoka Japan

Mziku wa Umibōzu, ni kiumbe mwingine kutoka Japan, anasemekana kuishi katika bahari na kupindua meli ya mtu yeyote ambaye anathubutu kuzungumza naye.

Mzimu huu inasemekana kuwa na kichwa kikubwa, cha mviringo, kinachofanana na vichwa vilivyonyolewa vya watawa wa Buddhist.

Mzimu huu kwa kawaida inaripotiwa kuwa na kiwiliwili cha kijivu, kama wingu na viungo vya nyoka.

Kulingana na hadithi moja, ikiwa mzimu huu umekasirika basi huzamisha meli katika bahari huko japam

💀Mzimu wa Gjenganger, kutoka Scandinavia
Huyu ni kiumbe wa kipekee ambaye anasemekana kuwa na mwili kabisa; kwa hiyo sio mzimu.

Kiumbe huyu anatokana naa viumbe vya ngano vya Scandinavia. Huyu pia ni kiumbe cha kutisha ambaye huinuka kutoka kaburini ili kukamilisha lengo lake

Kiumbe huyu inaweza kuwa roho ya mhasiriwa wa kujiua, mwathirika wa mauaji au muuaji mwenyewe. Tabia yake katika maisha yake ya baada ya kifo ni mbaya kwa sababu kiumbe huyu anajaribu kuwadhuru watu ambao alikuwa anawapenda wakati akiwa hai

Tofauti na mizimu mingine mzimu wa Gjenganger hufanya zaidi ya kuwatisha watu tu, lakini pia hueneza ugonjwa wa tauni kiumbe huyu ni kama vampire.
 
ko mizimu ya tanzania kule kwa kwa ka sisi sijui msisi wa msisiri sio hatari🌚
 
Nimeshangaa sana sijajiona hapo kwenye list unajua mm nilivyomkali
Mm nikikutana na mbususu naichataka vibaya sana
 
Acha ujinga hayo ni mashetani kijana hakuna kitu kinaitwa mzimu!

Hata support ulizotumia zimeandikwa "jini" huoni?
 
💀Mzimu wa Pontianak kutoka Malaysia
Pontianak ni mzimu kutoka Malaysia mzimu huu ni wa mwanamke aliyekufa wakati wa kujifungua.

Mzimu huu wa mwanamke mara nyingi hujigeuza kuwa msichana mrembo ili kuvutia wahasiriwa wa kiume, kisha huwararua kwa kucha ndefu na kula viungo vyao vya ndani.

Ikiwa mzimu huu utakutokea basi utajitokeza katika umbile la mwanamke mrembo na ukijichanganya unanyofolewa viungo vyako vyote

Wakati mwingine mzimu huu pia huondoa sehemu za siri za wanaume.

Mzimu wa Pontianaks kawaida hujitokeza sehemu mbalimbali katika makazi ya watu na ishara ya uwepo wa mzimu huu basi utasikia kilio cha mtoto mdogo akilia lakini ukichunguza humuoni ama wakati mwengine kuitwa jina bila kumuona anayekuita

Ikiwa utasikia kilio ni kikubwa basi tambua mzimu huu upo mbali, ikiwa utasikia kilio ni lni kidogo tu basi tambua mzimu huu upo karibu nawe na unapaswa kukimbia bila kugeuka.

Wakati mwingine unaweza kuhisi harufu nzuri ya maua iwe porini ama mahala pengine lakini huoni maua lakiji baada ya muda utahisi harufu mbaya basi kimbia sana tena sana.

Njia pekee ya kumzuia Pontianak ni kwa kumshindilia msumari wa chuma kwenye shingo yake pindi akikunasa, na hivyo kuugeuza mgongo wake kuwa mwanamke mtamu na mrembo.


💀Mzimu wa Kinoly kutoka Madagascar
Picha hii inaonesha aina moja ya mzimu wa Kimalagasi kutokea visiwa vya madagwscar, Mzimu huu unaitwa Kinoly

Mzimu huu una roho mbaya sana pia ni moja ya mizimu ya mababu ambao huwawinda walio hai.

Mababu wa Kimalagasi ambao hawakutunzwa vyema na kusahaulika hugeuka na kuwa mizimu yenye hasira hivyo huwinda roho za walio hai.

Mizimu hii inasababisha maafa hasa kwa wale waliowadhulumu enzi wakiwa hai.

Wamalagasi ili kuzuia babu asigeuke kuwa mzimu wa kutishs basi wao hufanya tambiko liitwalo ‘famadihana’.

Mizimu hii ya Kinoly inaonekana kama watu halisi walio na sifa zisizo za kibinadamu kama vile macho mekundu na kucha zenye ncha kali za vidoleni ambazo ni ndefu na zinazofanana na dagaa.

Mizimu hii ya Kinoly hutumia kucha hizi ndefu kuwatoa uhai walio hai kwani huwaparua na kunyofoa mioyo yao

Usije ukaingia katika 18 za mizimu hii

💀Mzimu wa El Cuco kutoka Portugal ama Ureno
El Cuco (au Coco) ni uliotokea Ureno mamia ya miaka iliyopita.

Hakuna maelezo mengi kuuhusu huu mzimu hasa sura yake inavyoonekana ama mwili wake halisi lakini ukweli ni kwamba kiumbe hiki chenye uwezo wa kubadilika umbo ni cha kutisha sana kutazamwa kwani ni mzimu ambao unatisha sana .

Mzimu huu una sura isiyo na umbo, wakati mwingine huwa katika umbile la joka au joka lenye nywele ambalo hujificha kwenye vyumba au chini ya vitanda na kula watoto

Huko uhispani na Amerika ya kusini wazazi wengi huwatisha watoto wao ambao hawawasikilizi na kuwaambia mzimu wa El cuco unakuja na kuwala

Hili hutokea pale wazazi wanapowaambia watoto walale lakini ikiwa watakaidi basi huanza kuomba nyimbo wakisema

Lala mtoto, lala sasa...
huyo Coco anakuja na atakukula wewe.
Tazama hapa uhatari wa mizimu hii

View: https://youtu.be/oE4tx71vQOg

💀Mzimu wa ‘’Hungry kutoka Japan
Mzimu huu hufahamika kama mzimu wa "Njaa " hasa katika dini za Ubuddha wa Kichina na Utao na vile vile katika dini ya watu wa Kichina.

Ubudha na Utao huamini kwamba mizimu yenye njaa inaweza kutokea kutokana na kupuuzwa kwa mababu. Inadaiwa kwamba matendo maovu husababisha nafsi kuzaliwa upya katika mojawapo ya nyanja sita tofauti.

Kiwango cha juu zaidi cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mkaazi wa kuzimu, kiwango cha chini cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mnyama, na kiwango cha chini kabisa kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa. . Kulingana na mila hiyo, matendo maovu yanayopelekea mtu kuwa mzimu wa njaa ni kuua, kuiba na kufanya ngono na watu wenye unajisi. Tamaa, uchoyo, hasira na ujinga vyote ni sababu za kusababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa

Mizimu kumi na sita yenye njaa inasemekana kuishi kuzimu au katika eneo la kuzimu. Tofauti na wakazi wengine wa kuzimu, wanaweza kuondoka kuzimu na kutangatanga lakini mizimu hii huishi huko tu bila kutangatanga yaani ipo kifungoni

Mizimu hii haionekani wakati wa mchana lakini huonekana usiku. Baadhi ya mizimu yenye njaa inaweza kula maiti, au manii kwa waliochanjwa chale wanaume na wanawake huliwa damu ya heshi

Mizimu hii ina tumbo kubwa na shingo nyembamba kama sindano.

Tamasha linaloitwa "Hungry Ghost Festival" huko japani hufanyika ili kuheshimu mizimu ya mababu wenye njaa na chakula na vinywaji hutolewa ili kukidhi mahitaji yao.


💀Mzimu wa Wendigo, kutoka Marekani huko Americas
Mzimu wa wendigo ni roho ya kinyama inayoaminika na makabila ya Wamarekani Wenyeji wa Algonquin kuwa na wanadamu aliyekufa. Neno "Wendigo" au "Windigo" hutumiwa kuelezea roho yenyewe, na vile vile mwanadamu ambaye kiumbe amechukua.

Inasemekana kuwa Mzimu wa Wendigo ulikuwa na mwonekano wa kibinadamu, lakini mzimu hui ni mrefu sana na mwembamba, ukiwa na macho yaliyozama sana ndani na ngozi ya manjano iliyooza. Pia ilisemekana mzimu huu hutoa harufu mbaya ya uozo.

Tamaduni zote ambamo hekaya ya Wendigo ilionekana zilishiriki imani kwamba wanadamu wanaweza kugeuka kuwa Wendigo ikiwa wangekubali kula nyama ya watu, au, badala yake, wakaingiwa na roho ya kishetani ya Wendigo, mara nyingi hali hii hutokea katika ndoto.

💀Mzimu wa Umibōzu, kutoka Japan
Mziku wa Umibōzu, ni kiumbe mwingine kutoka Japan, anasemekana kuishi katika bahari na kupindua meli ya mtu yeyote ambaye anathubutu kuzungumza naye.

Mzimu huu inasemekana kuwa na kichwa kikubwa, cha mviringo, kinachofanana na vichwa vilivyonyolewa vya watawa wa Buddhist.

Mzimu huu kwa kawaida inaripotiwa kuwa na kiwiliwili cha kijivu, kama wingu na viungo vya nyoka.

Kulingana na hadithi moja, ikiwa mzimu huu umekasirika basi huzamisha meli katika bahari huko japam

💀Mzimu wa Gjenganger, kutoka Scandinavia
Huyu ni kiumbe wa kipekee ambaye anasemekana kuwa na mwili kabisa; kwa hiyo sio mzimu.

Kiumbe huyu anatokana naa viumbe vya ngano vya Scandinavia. Huyu pia ni kiumbe cha kutisha ambaye huinuka kutoka kaburini ili kukamilisha lengo lake

Kiumbe huyu inaweza kuwa roho ya mhasiriwa wa kujiua, mwathirika wa mauaji au muuaji mwenyewe. Tabia yake katika maisha yake ya baada ya kifo ni mbaya kwa sababu kiumbe huyu anajaribu kuwadhuru watu ambao alikuwa anawapenda wakati akiwa hai

Tofauti na mizimu mingine mzimu wa Gjenganger hufanya zaidi ya kuwatisha watu tu, lakini pia hueneza ugonjwa wa tauni kiumbe huyu ni kama vampire.

Nsyuka wa kibongo...ni hatari sana


Nsyuka.jpg
 
NI VITISHO TU MIZIMU YENYEWE IKISIKIA JINA LA YESU TU INATETEMEKA
 
💀Mzimu wa Pontianak kutoka Malaysia
Pontianak ni mzimu kutoka Malaysia mzimu huu ni wa mwanamke aliyekufa wakati wa kujifungua.

Mzimu huu wa mwanamke mara nyingi hujigeuza kuwa msichana mrembo ili kuvutia wahasiriwa wa kiume, kisha huwararua kwa kucha ndefu na kula viungo vyao vya ndani.

Ikiwa mzimu huu utakutokea basi utajitokeza katika umbile la mwanamke mrembo na ukijichanganya unanyofolewa viungo vyako vyote

Wakati mwingine mzimu huu pia huondoa sehemu za siri za wanaume.

Mzimu wa Pontianaks kawaida hujitokeza sehemu mbalimbali katika makazi ya watu na ishara ya uwepo wa mzimu huu basi utasikia kilio cha mtoto mdogo akilia lakini ukichunguza humuoni ama wakati mwengine kuitwa jina bila kumuona anayekuita

Ikiwa utasikia kilio ni kikubwa basi tambua mzimu huu upo mbali, ikiwa utasikia kilio ni lni kidogo tu basi tambua mzimu huu upo karibu nawe na unapaswa kukimbia bila kugeuka.

Wakati mwingine unaweza kuhisi harufu nzuri ya maua iwe porini ama mahala pengine lakini huoni maua lakiji baada ya muda utahisi harufu mbaya basi kimbia sana tena sana.

Njia pekee ya kumzuia Pontianak ni kwa kumshindilia msumari wa chuma kwenye shingo yake pindi akikunasa, na hivyo kuugeuza mgongo wake kuwa mwanamke mtamu na mrembo.


💀Mzimu wa Kinoly kutoka Madagascar
Picha hii inaonesha aina moja ya mzimu wa Kimalagasi kutokea visiwa vya madagwscar, Mzimu huu unaitwa Kinoly

Mzimu huu una roho mbaya sana pia ni moja ya mizimu ya mababu ambao huwawinda walio hai.

Mababu wa Kimalagasi ambao hawakutunzwa vyema na kusahaulika hugeuka na kuwa mizimu yenye hasira hivyo huwinda roho za walio hai.

Mizimu hii inasababisha maafa hasa kwa wale waliowadhulumu enzi wakiwa hai.

Wamalagasi ili kuzuia babu asigeuke kuwa mzimu wa kutishs basi wao hufanya tambiko liitwalo ‘famadihana’.

Mizimu hii ya Kinoly inaonekana kama watu halisi walio na sifa zisizo za kibinadamu kama vile macho mekundu na kucha zenye ncha kali za vidoleni ambazo ni ndefu na zinazofanana na dagaa.

Mizimu hii ya Kinoly hutumia kucha hizi ndefu kuwatoa uhai walio hai kwani huwaparua na kunyofoa mioyo yao

Usije ukaingia katika 18 za mizimu hii

💀Mzimu wa El Cuco kutoka Portugal ama Ureno
El Cuco (au Coco) ni uliotokea Ureno mamia ya miaka iliyopita.

Hakuna maelezo mengi kuuhusu huu mzimu hasa sura yake inavyoonekana ama mwili wake halisi lakini ukweli ni kwamba kiumbe hiki chenye uwezo wa kubadilika umbo ni cha kutisha sana kutazamwa kwani ni mzimu ambao unatisha sana .

Mzimu huu una sura isiyo na umbo, wakati mwingine huwa katika umbile la joka au joka lenye nywele ambalo hujificha kwenye vyumba au chini ya vitanda na kula watoto

Huko uhispani na Amerika ya kusini wazazi wengi huwatisha watoto wao ambao hawawasikilizi na kuwaambia mzimu wa El cuco unakuja na kuwala

Hili hutokea pale wazazi wanapowaambia watoto walale lakini ikiwa watakaidi basi huanza kuomba nyimbo wakisema

Lala mtoto, lala sasa...
huyo Coco anakuja na atakukula wewe.
Tazama hapa uhatari wa mizimu hii

View: https://youtu.be/oE4tx71vQOg

💀Mzimu wa ‘’Hungry kutoka Japan
Mzimu huu hufahamika kama mzimu wa "Njaa " hasa katika dini za Ubuddha wa Kichina na Utao na vile vile katika dini ya watu wa Kichina.

Ubudha na Utao huamini kwamba mizimu yenye njaa inaweza kutokea kutokana na kupuuzwa kwa mababu. Inadaiwa kwamba matendo maovu husababisha nafsi kuzaliwa upya katika mojawapo ya nyanja sita tofauti.

Kiwango cha juu zaidi cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mkaazi wa kuzimu, kiwango cha chini cha uovu kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mnyama, na kiwango cha chini kabisa kitasababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa. . Kulingana na mila hiyo, matendo maovu yanayopelekea mtu kuwa mzimu wa njaa ni kuua, kuiba na kufanya ngono na watu wenye unajisi. Tamaa, uchoyo, hasira na ujinga vyote ni sababu za kusababisha nafsi kuzaliwa upya kama mzimu wenye njaa

Mizimu kumi na sita yenye njaa inasemekana kuishi kuzimu au katika eneo la kuzimu. Tofauti na wakazi wengine wa kuzimu, wanaweza kuondoka kuzimu na kutangatanga lakini mizimu hii huishi huko tu bila kutangatanga yaani ipo kifungoni

Mizimu hii haionekani wakati wa mchana lakini huonekana usiku. Baadhi ya mizimu yenye njaa inaweza kula maiti, au manii kwa waliochanjwa chale wanaume na wanawake huliwa damu ya heshi

Mizimu hii ina tumbo kubwa na shingo nyembamba kama sindano.

Tamasha linaloitwa "Hungry Ghost Festival" huko japani hufanyika ili kuheshimu mizimu ya mababu wenye njaa na chakula na vinywaji hutolewa ili kukidhi mahitaji yao.


💀Mzimu wa Wendigo, kutoka Marekani huko Americas
Mzimu wa wendigo ni roho ya kinyama inayoaminika na makabila ya Wamarekani Wenyeji wa Algonquin kuwa na wanadamu aliyekufa. Neno "Wendigo" au "Windigo" hutumiwa kuelezea roho yenyewe, na vile vile mwanadamu ambaye kiumbe amechukua.

Inasemekana kuwa Mzimu wa Wendigo ulikuwa na mwonekano wa kibinadamu, lakini mzimu hui ni mrefu sana na mwembamba, ukiwa na macho yaliyozama sana ndani na ngozi ya manjano iliyooza. Pia ilisemekana mzimu huu hutoa harufu mbaya ya uozo.

Tamaduni zote ambamo hekaya ya Wendigo ilionekana zilishiriki imani kwamba wanadamu wanaweza kugeuka kuwa Wendigo ikiwa wangekubali kula nyama ya watu, au, badala yake, wakaingiwa na roho ya kishetani ya Wendigo, mara nyingi hali hii hutokea katika ndoto.

💀Mzimu wa Umibōzu, kutoka Japan
Mziku wa Umibōzu, ni kiumbe mwingine kutoka Japan, anasemekana kuishi katika bahari na kupindua meli ya mtu yeyote ambaye anathubutu kuzungumza naye.

Mzimu huu inasemekana kuwa na kichwa kikubwa, cha mviringo, kinachofanana na vichwa vilivyonyolewa vya watawa wa Buddhist.

Mzimu huu kwa kawaida inaripotiwa kuwa na kiwiliwili cha kijivu, kama wingu na viungo vya nyoka.

Kulingana na hadithi moja, ikiwa mzimu huu umekasirika basi huzamisha meli katika bahari huko japam

💀Mzimu wa Gjenganger, kutoka Scandinavia
Huyu ni kiumbe wa kipekee ambaye anasemekana kuwa na mwili kabisa; kwa hiyo sio mzimu.

Kiumbe huyu anatokana naa viumbe vya ngano vya Scandinavia. Huyu pia ni kiumbe cha kutisha ambaye huinuka kutoka kaburini ili kukamilisha lengo lake

Kiumbe huyu inaweza kuwa roho ya mhasiriwa wa kujiua, mwathirika wa mauaji au muuaji mwenyewe. Tabia yake katika maisha yake ya baada ya kifo ni mbaya kwa sababu kiumbe huyu anajaribu kuwadhuru watu ambao alikuwa anawapenda wakati akiwa hai

Tofauti na mizimu mingine mzimu wa Gjenganger hufanya zaidi ya kuwatisha watu tu, lakini pia hueneza ugonjwa wa tauni kiumbe huyu ni kama vampire.

Sisi Tz kila kona hatupo 😂😂
 
Back
Top Bottom